Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tôi yêu Việt Nam] Hà Giang - Cao Bằng - Bắc Kạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi RuanGe, 26/2/13.

Lượt xem: 7,861

1. Mèo Tôm

Mèo Tôm Thành viên cấp 1

Bác thớt upload bộ ảnh gốc lên cho anh em vọc vs làm wallpaper với
  2. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

Việt Nam đẹp qá :x
  3. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

ảnh này để Tilt-Shift thì chắc ok lắm đây
  4. RuanGe

RuanGe Thành viên cấp 1

Em bán máy xong rồi vẫn cứ đi, chụp tạm bằng con I Ghẻ!! Ko thể cưỡng được cái sự mê hoặc đó bác ạ!!

Đừng ước, lên xe và đi!! Ngồi ước ko có tác dụng bạn ơi, cứ đi rồi mới biết!!

Ko phải mình keo gì đâu, mình mất hết ảnh gốc rồi đấy :(( Hỏng ổ cứng, cứu ko nổi dữ liệu!!
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  5. Đỗ Minh Tú

Đỗ Minh Tú Thành viên cấp 2

Ảnh đẹp dư lày mà mất ảnh gốc @@. Bộ này mà hậu kì cẩn thận hơn thì chất lắm @@
  6. Quindy

Quindy Thành viên cấp 1

t
    tấm 12 này đẹp wá.....nhìn như chụp = trực thăng......đẹp há mồm
  7. Phương Ri

Phương Ri Mới đăng kí

xem bộ ảnh của bác mà em cuồng chân quá! :D
  8. bachloxo

bachloxo Thành viên cấp 2

rất muốn phượt thêm vài lần nữa. chỉ tội không có thời gian và tiền bạc. @@. a làm máu e nổi lên
  9. khuyetdanh12

khuyetdanh12 Thành viên cấp 2

ảnh đẹp quá bác ơi :) làm e máu phượt quá :D
    nhất bức này [​IMG]
    RuanGe thích bài viết này
  10. HADUBI

HADUBI Thành viên cấp 1

Chỉ nhìn đã thích rồi. Sinh viên mà kiếm dc tụi bạn đi phượt cùng thế này thì tuyệt cú mèo ;)
  11. Trang Nguyễn

Trang Nguyễn Thành viên cấp 1

Đẹp quá à :-s mùa này chắc là mùa lúa chín rồi nhỉ !??
  12. halong90

halong90 Banned

Hà Giang-CB-BK mà bác đi trong 3 ngày thì e phục bác thật. e phượt mỗi CB đã mệt lắm rồi

Ủng hộ diễn đàn