Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp 1 số hình vẽ gần đây - cựu học viên Polygon

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi vitconlikeonline, 18/11/14.

Lượt xem: 3,358

1. vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Mình tốt nghiệp ĐH KTCN, mà có duyên với đồ họa... úp một số hình mình vẽ gần đây, một số hình đang xuất hiện thị trường, hình mình vẽ khi rãnh sau giờ hành chính :D

...
    Phạm Hữu Dư, shinweasel, Hồng Sơn4 người khác thích bài viết này.
  2. Âm binh

Âm binh Thành viên cấp 2

đang có ý định học Polygon khóa dài hạn, bác chia sẻ kinh nghiệm được không :D
  3. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Lúc xưa mình học khóa 9, học phí là 10 triệu. lúc đó có quan niệm học cho biết thôi, chứ ko có ý định theo. Kinh nghiệm theo mình đối với dân đồ họa:
    - Tool (phần mềm) chỉ chiếm 30%, 70% là tính mỹ thuật và năng khiếu.
    - Đừng lơ là mấy môn vẽ tay, mà sắc...ra trường để hơn ng là mấy yếu tố đó.
    Nhận xét polygon thì theo mình thầy cô rất nhiệt tình, lớp có 20 sv, cơ sở vật chất ngon hơn 1 số nơi đó bạn.
    Âm binh thích bài viết này
  4. Âm binh

Âm binh Thành viên cấp 2

Cám ơn bác Vịt, bây giờ là hơn 20 triệu rồi. Đầu tư số tiền đó cũng không phải nhỏ nên phải cân nhắc kỹ. Em cũng thấy giáo trình cũng khá bài bản, đào tạo vẽ tay chứ không chỉ thao tác máy nên cũng yên tâm :D

Ủng hộ diễn đàn