Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp hình ảnh offline mừng Việt Designer tròn 4 tuổi tại TPHCM

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 29/11/15.

Lượt xem: 9,222

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Vậy là đã đúng 1 tuần kể từ buổi offline sinh nhật Việt Designer tròn 4 tuổi tại TPHCM, hôm nay mình xin phép tổng hợp hình ảnh và tóm tắt buổi offline.

Tăng 1 tổ chức tại một quán nhậu trên đường Phạm Văn Đồng, mặc dù là quán nhậu nhưng chủ quán vẫn chuẩn bị khá đấy đủ cho buổi offline thêm hoành tráng (ưu tiên nguyên lầu 1 cho nhóm, chuẩn bị setup bàn ghế đầy đủ, trang trí bong bóng, băng rôn do quán tự làm tất tần tật treo ở dưới cổng quán và treo trên lầu 1), nói túm lại khâu chuẩn bị của quán rất ok cho đến cách phục vụ. Tăng 1 có sự hiện diện của khoảng 60 người, khá đông nhưng cuối cùng tất cả vẫn hòa chung niềm vui, giao lưu thân thiện. Duy chỉ có phần chi phí chia đầu người hơi nhiều so với dự tính của mình là khoảng 100k/người, kết quả sau khi chia tính tiền tăng 1 và chia bill là 160k/người, hy vọng điều này không khiến các bạn mất vui.

Tăng 2 còn khoảng một nửa, cả nhóm kéo vào quán karaoke gần đó để tiếp tục tục xõa. Dường như tăng 1 chưa thực sự bùng cháy, tăng 2 ở quán karaoke các bạn đã đốt cháy hết mình, điên hết cỡ :D Chi phí tăng 2 chỉ có khoảng 50k/người thôi, khá thoải mái ^^

Có 1 điều tiếc nuối là bạn Thùy Uyên (uyentn88) vì mắc công việc đột xuất không thể đến tham gia được, cũng như gửi đến phần quà là những bộ sách giáo trình Photoshop CC 2015 như dự định ban đầu được, nhưng bạn ấy có bảo là sẽ ship cho mình, và mình sẽ tìm ý tưởng tổ chức 1 mini game gì đó dành cho những bạn đã tham gia tổ chức offline lần này có cơ hội nhận bộ sách bổ ích này :D

Okay! Và sau đây là toàn bộ hình ảnh của buổi offline, đầu tiên là ảnh chụp bởi thành viên mạnh mèo (chụp flash rời kiểu gì mà đầu ai cũng bạc phơ, nhan sắc phờ phạc rất chi là dìm hàng :v)

Trước khi xem ảnh, mời các bạn xem qua đoạn clip này để thấy được sự sôi động của buổi offline nhé :D

Còn đây là 1 vài hình ảnh của bạn MC bất đắc dĩ Thanh Duy chụp, cái này thì màu sắc tươi hơn và ít dìm hàng hơn:

Còn đây là hình ảnh Tăng 2, thật ra tăng 2 mình vẫn chưa nhận được ảnh, mình tạm show 1 số ảnh chụp điện thoại do chính tay mình chụp:

Khi nào có ảnh tăng 2 đầy đủ mình sẽ update liền!!!

Okay! Topic đến đây là hết, lời cuối mình muốn nói là buổi offline đã diễn ra thành công, vui tươi. Chắc chắn sẽ có những sai sót xảy ra nhưng vẫn hy vọng các bạn tham gia buổi offline vừa rồi sẽ thông cảm và bỏ qua. Mình cũng hy vọng sẽ sớm có những hoạt động event bổ ích gửi đến anh chị em thành viên vào thời gian tới, đặc biệt là năm mới 2016 :D

À quên nữa, những ai ở khu vực miền Nam đừng quên join vào group Facebook này để tiện giao lưu, học hỏi và hóng thông tin offline nhé: https://www.facebook.com/groups/VietDesignerMienNam/

...
    favourhn, IrisDesigner, Tư Xả Láng9 người khác thích bài viết này.
  2. Viet Nguyen

Viet Nguyen Thành viên cấp 1

Đúng 1 tuần, chuẩn bị làm off tuần thứ 2. :3 :3
  3. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Tới lượt anh em Đà Nẵng off đê :D ...
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

ngày 10 này mình đi Đà Nẵng, ko biết có off ngoài đó ko nhỉ :D
    probux thích bài viết này
  5. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Vl tấm giầy banh -_-
  6. Lamnhatphu87

Lamnhatphu87 Thành viên cấp 2

7. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Em gái váy đỏ nick diễn đàn là gì vậy các bác :D
    Tư Xả Láng thích bài viết này
  8. mocchuan

mocchuan Thành viên cấp 1

toàn bạn trẻ năng động, cmsn Viet Disign
  9. coids

coids Thành viên cấp 2

Em áo ba lỗ trắng ở mấy tấm đầu nhìn xôi thịt vãi :x
  10. nhatdk911

nhatdk911 Thành viên cấp 1

Tại sao....bác Dư phải quán triệt tư tưởng cho anh em đi chứ, đi kara mà ngồi thế à, nam nữ xen kẽ mới vui...đau lòng quá =))
  11. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

@-) video quay giật quá, xem có tý mà đau đầu chóng mặt
  12. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Tiếc quá ! tiếc quá ! bận ko đi được ! Hẹn dịp sau vậy :D
  13. Tư Xả Láng

Tư Xả Láng Thành viên cấp 2

Bác coids nhăn nhở nhêỳ!
    Medic chấm em váy đỏ hỉ? Ừ em váy đỏ xinh vãi!
    Medic thích bài viết này
  14. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Áo trắng 3 lỗ là gệ của A Dư đó các thím :D, các thím cẩn thận sẽ bị bác Dư Banned nich thì xong :D
  15. Tư Xả Láng

Tư Xả Láng Thành viên cấp 2

Anh áo đen ngồi kế em áo 3 lỗ chắc đang si nghĩ xem nàm cách nào, nói cái gì để nàm quen với em 3 lỗ:))
  16. Bean Seven

Bean Seven Thành viên cấp 2

Cách đây 2 năm có tham gia 1 buổi diễn đàn cũng thú vị , mà bây giờ không có thời gian ghé :(
  17. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

Tiếc thật - ngay ngày có show về sau diễn đàn tổ chức né giúp anh em ngày thứ bảy - chủ nhật là OK ngày đó mình sẽ đi quay free cho - Mừng Sinh nhật diễn đàn già thêm một tuổi
  18. Vũ Anh Nhân

Thiệt tình nói anh em đừng buồn - khi trên diễn đàn ai cũng nói giỏi về mình chê người này người kia - khi vô tác nghiệp cho chính mình những cái đưa lên trông bó tay - Bạn Dư ơi coi cái nào đẹp chuẩn đưa lên ... mất công diễn đàn mình bị ném đá - góp ý đừng nghĩ gì mong hiểu...
  19. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

20. Vũ Anh Nhân

Kỳ tới khi hội họp gì chắc bạn Dư phải thống nhất về trang phục riêng của diễn đàn cho anh em khi hội họp để cho có vẻ Pro một chút - mình nghĩ anh em sẵn sàng thôi - khi tham dự trang phục của riêng các thành viên không có - xin miễn tham gia . mình là dân chuyên nghiệp thì phải chuyên nghiệp .... ai trách chịu mình có ý kiến thôi....

Ủng hộ diễn đàn