Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp một số Style đẹp

Chủ đề thuộc danh mục 'Style' được đăng bởi Hồng Sơn, 8/11/12.

Lượt xem: 100,866

1. bebongol

bebongol Thành viên cấp 1

pan ơi sao ko dowloa duk pan ak
  2. Luccaoni2584

Luccaoni2584 Thành viên cấp 1

3. Win80

Win80 Thành viên cấp 1

Chủ thread có thể upload lại giúp mọi người được không? Link zing ko dùng được nữa rồi
  4. Satoh Tomoka

Satoh Tomoka Mới đăng kí

Check lại link down đi bạn, mình ấn vào nó bảo link đang bảo trì
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chết thật! Bỏ bê cái bài viết này từ rất lâu rồi. Xin lỗi tất cả mọi người. Cuối tuần này mình sẽ cập nhật lại files
    nhimxu01, Satoh TomokaPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  6. kumito

kumito Thành viên cấp 2

cuối tuần rồi thớt.
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Tối nay mình sẽ up lại.
  8. nhimxu01

nhimxu01 Thành viên cấp 1

Bạn ơi, mình mở folder PTS CS6 trong ổ C lên, thì ko có folder STYLES thì mình chép vô đâu ạ. xin cám ơn
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

nhimxu01: Nó ko phải cứ mặc định nằm ở ổ C. Bạn cài ở ổ nào thì mò vào thư mục Style trong ổ đó tìm là có.

- Thư mục mặc định của Styles:
    nhimxu01 thích bài viết này
  10. Thuong12

Thuong12 Banned

cái này có tác dụng chi bạn
  11. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Thuong12 : Styles là các hiệu ứng nổi khối, khi ban đầu gõ chữ Text, thì chỉ có trắng đen, 1 màu, để các loại Styles vào chữ đó, thì sẽ có hiệu ứng bóng đổ, và nhìn vào, giống vật liệu gì đó, tùy theo người thiết đặt điều chỉnh, các loại Drop Shadow, Bevel, Embross, Gradient, vân vân, sẽ có tất cả các hiệu ứng, muốn cái gì cũng dc.

Chỉnh sửa lần cuối: 14/4/18
    Thuong12 thích bài viết này
  12. Thuong12

Thuong12 Banned

tranvan.muon cảm ơn bạn do mình cũng đang tìm hiểu nhưng chưa rõ lắm hii
    tranvan.muon thích bài viết này
  13. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

Chủ thớt có Stye màu nước không.?
  14. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Cái diễn đàn này mãi chưa bỏ Share to view, Share to download đi à... Mấy tháng rồi ko muốn vào vì cái chức năng này.
  15. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@blacklarson : Người ta Share đồ xịn cho bạn, thì bạn Share lại cho Friend Facebook, chứ có gì đâu mà chỉ biết lấy hoài, mà hok biết Share ra vậy, bi giờ, mình Share cho bạn, 1 mòn đồ ngon, dưới này nè, trên mạng, chưa có, bạn chịu Share ra tiếp, thí lấy, hok Share cũng hok sao cả ! :))

Đồ xịn Photoshop, cho riêng @blacklarson! (hok cho người khác). Dzô ! :))

[LOCK]Đồ Xịn Photoshop, Share riêng cho @@blacklarson ! ![/LOCK]
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/5/18

Ủng hộ diễn đàn