Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Tình hình là ảnh trên forum đang bị lỗi không xem được, các bạn click vào đây để xem hướng dẫn cách xem ảnh nhé! BQT đang cố gắng khắc phục vấn đề này, mong các bạn thông cảm.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp những công ty tuyển dụng thiết kế lừa đảo, bóc lột nhân viên

Chủ đề thuộc danh mục 'Tuyển dụng việc làm' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 6/12/14.

Lượt xem: 41,078

1. Lừa đảo ak? quỵt tiền trên sức lao đông người khác ak?
    Thiên Vũ designer thích bài viết này
  2. Thiên Vũ designer

Thiên Vũ designer Thành viên cấp 1

Mình cũng cảm thấy vậy, riêng phần thông tin tk đồng phục, mình có đọc qua mà không thấy ổn... cảm ơn bạn đã chia sẻ
  3. Hikaruyen

Hikaruyen Mới đăng kí

Có bạn nào biết nhà tuyển dụng Tấn Lộc Mazk không?
  4. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 2

Hikaruyen. Hình như lấy ý tưởng thì phải.
  5. ôi thông tin thật bổ ích dành cho mọi người, may quá mấy lần định xin vào làm nhưng lại thôi, cảm ơn thông tin bổ ích của thớt
  6. nhatnguyen1701

nhatnguyen1701 Thành viên cấp 2

7. thienkel

thienkel Mới đăng kí

http: //noithathomesetting.vn/
    Bên này làm ăn có được không các bác
    Thấy trong group fb VietCG mấy hôm trước nhắc khá nhiều
    Mà cũng chưa nghe phốt nào với nhân viên cả @@
  8. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

bây giờ vào chổ làm là ng ta phát đồng phục miễn phí nhé các bạn, nó kêu bắt tiền đồng phục thì phắn là vừa. Còn mấy thằng lừa đảo mà đăng tin tuyển dụng siêu thị, hệ thống rạp gì đó thì ko có đâu nha bạn, bạn lại thẳng siêu thị và hệ thống vào phòng quản lý nhân sự mà nộp, ko có vụ ra chổ khác nộp đâu
  9. LeThinh92

LeThinh92 Mới đăng kí

10. Ngần Đỗ Đỗ

Ngần Đỗ Đỗ Mới đăng kí

định viết 1 bài tố cáo công ty đồng phục cá voi, sếp tên đức mà lười viết dài quá. Bạn sinh viên nào định đến đó làm thì đừng dại nhá vì ông đức này tên đức nhưng sống bóc lột k có đức đâu, chuyên nợ tiền nhân viên mấy tháng rui ai mà nghỉ việc muốn lấy tiền lương còn lại thì phải đi đến đòi 5 lần 7 lượt vẫn k lấy đc, đến khi trả lương thì quỵt 1 triệu của bạn mình làm bạn ấy tức quá k làm gì đc vừa đi vừa khóc. Bạn mình quen mấy ng đều bị vậy rui mọi ng lưu ý nhá
    minhquang thích bài viết này
  11. tranquangarts

tranquangarts Mới đăng kí

Mình cũng xin góp một cty mà mình vừa mới trải nghiệm. Khuyên tất cả các bạn đừng gia nhập công ty Unic. đây là website. unicgroup.vn
  12. hoangthienvu

hoangthienvu Mới đăng kí

những công ty bị tố cáo trên diễn đàn - rất hữu ích, cám ơn bạn đã chia sẻ giúp mọi người biết thêm về mấy cty này

Ủng hộ diễn đàn