Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng kết offline sinh nhật lần 3 Việt Designer TPHCM: Những điều cần nói rõ

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 24/11/14.

Lượt xem: 14,537

1. pingpoong

pingpoong Thành viên cấp 2

Bạn nào thắc mắc tiền bánh kem thì mình giải thích luôn là bánh kem được mua khi đi tăng 2 nhé. Vì tăng 1 mua thì cũng không có ai chở ra BCR hết.
    Lành thích bài viết này
  2. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Việc chuẩn bị trong khâu Offline ai đứng ra lãnh việc tổ chức thì mới biết là sướng hay khổ
    Tuy nhiên trong khâu chuẩn bị có gặp 1 số trục chặc nhỏ như chuẩn bị kế hoạch offline muộn, lập topic cũng muộn thì mong Admin lần sau có thể lập kế hoạch sớm hơn để mn còn có thời gian chuẩn bị .
    Vấn đề thứ 2 là Admin nên phân chia việc cho mọi người làm, dưới Admin còn có Smod , Mod và các thành viên tâm huyết khác nữa, họ sẵng sàng giúp sức nếu bạn cần, chứ ko nên ôm hết như vậy, nhờ ai mà họ lề mề hay ok mà tới lúc làm thì ko thấy ai thì cứ cạch mặt nó ra là xong .
    Còn các thành viên khác, hãy tự hỏi mình đã làm dc gì cho diễn đàn đã rồi hãy nói . Nếu chỉ suy nghĩ mình bỏ ra 100k và muốn nhận lại đúng giá 100k thì mình khuyên nên tự mang tiền đó ra tiệm ngồi ăn tô phở tô bún rồi về thì tốt hơn . Cái mà mọi người nhận được trong buổi Offline sn lần này, ko chỉ đơn thuần là đc ăn ổ bánh mì hay uống vài ba chai nước, mà là cơ hội để những anh em đồ họa từ nhiều nơi tụ họp về giao lưu trò chuyện với nhau, cùng giúp nhau trong những công việc của mình sau này, như mình là 1 ví dụ, qua buổi sn lần này, mình quen thêm dc 1 vài bạn mới, những người làm trong lĩnh vực thi công và thiết kế, và mình tin rằng, với việc đánh đổi đó thì cái giá 100k là hoàn toàn xứng đáng, vì đây là diễn đàn đồ họa, mình đã chia sẽ được những gì mình có và mình cũng nhận dc những gì mình đáng có .
    duongsu47, anka, namnh949 người khác thích bài viết này.
  3. Trang Hoàng

Trang Hoàng Thành viên cấp 2

Eo bỏ có 100k đi off giao lưu với anh em mà cũng tính toán. x(
    Mà bùn a Dư k nói 1ng đc 2 ổ mì làm e đói mún chết phải ra quán làm liền tù tì 2 ly kem + 2 cây xúc xích :)):))
    Lành, Phạm Hữu DưNgô Đức Huynh thích bài viết này.
  4. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

ILovePhotoshop: e thích a rồi đấy :">:">:">
    Còn mình thì mình qua buổi offline này mình có nhiều stock hot của bác Dư hơn, vàcó thêm 1 số kinh nghiệm mà bcas thaituan_boy_dt chia sẻ.... Nói chung là sau buổi offline này mình học hỏi được nhiều điều hay lắm.... :)
    Trang Hoàng: đúng rồi... Toàn tách ra đi vòng vòng với zai không à nha... ;))
    ;))
    thaituan_boy_dt, datpham9166Trang Hoàng thích bài viết này.
  5. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

đi off e gặp nhiều cao thủ uyên thâm lắm

cơ mà khi muốn nói chuyện chuyên môn thì lại không theo nổi, ráng cày cuốc thêm thôi :D
    Lành thích bài viết này
  6. Trang Hoàng

7. Ngô Đức Huynh

8. Trang Hoàng

Chắc 100% lun. Ai cũng cầm súng đi săn thì mềnh đi ngắm hoa thui mừ hehe
  9. Ngô Đức Huynh

Như thế lày là như sao? :-"
    Lành thích bài viết này
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mặt mũi đẹp dai nhỉ =))
    Hà Bơ, duongsu47Ngô Đức Huynh thích bài viết này.
  11. Ông Già

Ông Già Thành viên cấp 1

Ui giời! Góp có 100k mà théc méc dữ!
    Đứa nào théc méc xóa nick luôn đi.
  12. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đi offline chi 100k kể lể vãi, thà ở nhà xem jav sướng hơn =))
    duongsu47, H_TNgô Đức Huynh thích bài viết này.
  13. Ngô Đức Huynh

à mà nhân tiện đây bác Thiên Ma có lấy stock của bác Dư không... E có vài chục cái stock nè ;))
    Thiên Ma thích bài viết này
  14. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mọi người đừng nên nói "chi có 100k mà kể lể này nọ", thực ra 100k hay 10k cũng đều là tiền, ngta chi tiền ra thì phải nhận cái gì đó xứng đáng! Nên họ có quyền thắc mắc, và thắc mắc thì mình xin trả lời rõ ràng, và mong anh em sẽ hiểu hơn, đặt vị trí vào BTC để hiểu rõ hơn :)
    H_T thích bài viết này
  15. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Ai nháy tấm này bựa thật =)) làm Kửng và ông Mạnh bò 2 lần nát mựa 2 cái quần

duongsu47, Lâm Duyêndatpham9166 thích bài viết này.
  16. Ngô Đức Huynh

DSC_1358 hình như là mình chộp thì phải :-j
    Kửng thích bài viết này
  17. mrdon

mrdon Mới đăng kí

Đi chơi vui vẻ , giao lưu học hỏi là dc rồi, tính toán quá cũng không vui gì.
    Còn vụ mạnh mèo thì chắc chuẩn bị sẵn cái ruột xe dỏm rồi, có ý đồ đen tối :))
  18. mạnh mèo

mạnh mèo Thành viên cấp 2

=)) mrdon Bác cứ nghĩ xấu choa em. Hôm qua mắt lờ mờ nhưng vẫn chở em người yêu an toàn đóa nhé.
    Kửng Cái tên của bác khó tag ghê :">:">:">:">:"> Em với bác nặng nhất trong trò đó. 2 đội sau không dám chơi L-)
    Dù Kun VietDesigner Chú mày nhìn mặt anh chán rùi còn gì giờ mới khen đẹp troai hả =)) anh đẹp anh biết mà :-bd
  19. datpham9166

datpham9166 Mới đăng kí

Hóng tấm chụp tập thể mà hok thấy đâu. Bác nào chụp úp lên a e xem với
  20. net35

net35 Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư Thật lòng xin lỗi anh! Sáng CN nhà có việc đi gấp đột xuất nên e không tham gia cùng mọi người được. Chỉ biết xin lỗi anh Dư và mọi người thôi! Mong a thông cảm
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn