Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Top 50 thiết kế logo DIFF 2017, cuộc thi pháo hoa lớn nhất thế giờ tại Đà Nẵng

Chủ đề thuộc danh mục 'Tạp chí design' được đăng bởi huynhtam7300, 28/11/16.

Lượt xem: 6,331

1. huynhtam7300 Mới đăng kí

Chắc nhiều bạn trên forum đã thấy và tham gia cuộc thi này, với tổng giải thưởng lên đến 200 triệu đồng, đây có lẽ là một cuộc thi lớn nên mình cũng đã tham gia một bài, nhưng rất tiếc là không thể lọt top 50 của cuộc thi. Những thiết kế logo trong cuộc thi khá ấn tượng nên mình tổng hợp một số logo nổi bật trong top 50 logo do BTC cuộc thi chọn ra trên 500 dự thi, để mọi người học hỏi. Vẫn còn các logo khác trong top 50 khá ấn tượng, muốn xem thêm thì vào fanpage chính của cuộc thi fb/diff.vn.
    Mọi người cho chút ý kiến nhé !
    P/s : Mình có lỡ up sai nơi mong ad chuyển giùm nhé, tại chủ đề này mình không biết up đâu cho phải.

cHStldI.jpg [/IMG]

Cám ơn mọi người xem bài !

...
  2. Alchemist

Alchemist Thành viên cấp 1

Thấy top 50 bị các " cộng đồng mạng " chỉ trích nhiều :v
  3. Truong Max

Truong Max Thành viên cấp 1

Rất thích Pic 1
  4. có 2-3 tấm đầu đẹp. mấy tấm sau chỉ thấy bình thường
  5. yaya03

yaya03 Mới đăng kí