Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tp HCM - học vẽ ở đâu

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi TramQB, 15/5/16.

Lượt xem: 3,977

1. TramQB Mới đăng kí

Chào các anh chị và các bạn.
    Như tiêu đề đã nêu, các anh chị đi trước chia sẻ cho em vài địa chỉ học vẽ ở TPHCM với ạ.
    Em đang chuẩn bị cho việc đăng kí vào trường Mĩ thuật đa phương tiện để học ngành Thiết kế đồ họa, em cũng định hướng cho mình sẽ thiên về logo, quảng cáo, chỉnh sửa ảnh,.... Nói chung là không đi sâu vào vẽ 3D hay Digital art..
    Mà hiện tại em không có căn bản về vẽ nói chung là không biết chút gì cả ạ.
    Mong các anh chị giúp ạ.

...
  2. twone

twone Thành viên cấp 2

nếu cần làm logo quảng cáo banner này kia thì ko cần đi học vẽ làm gì, học chương trình đồ họa của các trường là dc, điểm quan trọng nằm ở việc tự luyện tập chứ chỉ lên trường ngồi học thì khi đi làm chẳng làm dc gì hết
  3. namdu8816

namdu8816 Mới đăng kí

mình học ở cao đẳng nghề ng trường tộ q1 đó bạn, 3dmotion.vn. mình thấy cũng ok, có lớp cơ bản nâng cao cho bạn nào muốn chuyên sâu luôn!

Ủng hộ diễn đàn