Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Trãi Nghiệm] Chúc Mừng Sinh Nhật của google

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi chuot406, 20/4/14.

Lượt xem: 2,032

1. chuot406 Thành viên cấp 2

Hehe. điều đầu tiên chuột muốn nói, hôm nay là sinh nhật mình \m/\m/\m/. cơ mà ý chính là bất chợt nhận ra 1 thú vị nho nhỏ từ google.khi truy cập vào trang google thì logo của nó hiển thị cái bánh sinh nhật to đùng :D:D:D. bấm vào đó thì nó dẫn link về trang G+
    Biết là chơi vs bạn GG thì sẽ bị hút máu, cơ mà phải công nhận là dịch vụ của nó tốt vs tinh tế thật =))=))

XOng, thấy thú vị Chuột mang lên đey share ae chơi, hết chuyện :D:D
    p/s: Chúc mừng sinh nhật mềnh đê.eeeeeee.... :v :v :v :v :v

...
    Phạm Hữu DưThiên Trí thích bài viết này.
  2. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

HPBD bác, cơ mà cái đoạn "biết là chơi với gg thì sẽ bị bút máu..." là sao nhể :-?
    chuot406 thích bài viết này
  3. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

=)) Thiên Trí ui, cái đó chỉ là ghen ăn tức ở vs nhà giàu thui ^^!
    chơi vs nó, bạn chẳng có j vs còn j sất. cơ mà nghề của mình k chơi ko dc, =))
    Thiên Trí thích bài viết này
  4. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

5. vudohoai

vudohoai Thành viên cấp 1

chuot406 chơi với goole kiếm đc ra tiền mà có mất đâu:-/
    chuot406 thích bài viết này
  6. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

vudohoai ui, bạn biết là kiếm ra tiền từ nó thì cũng hiểu là bản thân sẽ mất gì cho nó mà... trừ khi bạn cảm thấy bản thân mất những thứ đó ko quan trọng :D
  7. vudohoai

vudohoai Thành viên cấp 1

ùh mình mất thời gian vào nó
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ai chê gì Google chứ mình luôn thấy Google tuyệt vời, ít nhất là ở thời điểm hiện tại, sau này thì ko biết :3

Ủng hộ diễn đàn