Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Training kỹ năng studio, ảnh cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi Khoi Le, 21/4/15.

Lượt xem: 4,769

1. Khoi Le Phụ trách nhiếp ảnh

Đăng ký tại:
    https://www.facebook.com/groups/amateurphotographyHCM/permalink/1577153589227374/
    Update : Thời gian + Địa điểm.

Fone : 0908.08.09.06

- 14h00 ngày 22-04-2015 (ngày thứ 4)

- Quán Cafe Full House số 32 Thạch Thị Thanh ,P.Tân Định, Q.1, HCM .(gần Chợ Tân Định - Bánh Xèo Đinh Công Tráng. Lên google search nhé.)

- Dự kiến trong khoảng 2-3 tiếng.

Thấy mấy bạn photo trong group đang muốn hướng theo chụp cưới - làm studio - và chọn việc chụp ảnh làm nghề....thấy củng khá đông.

Nay mình lập topic này, với tiêu chí ."Chia sẻ - Tư vấn - Hướng nghiệp - Giao lưu" ...cùng các bạn.

Nội dung buổi giao lưu này không có chụp ảnh nhé. Mình hổ trợ trả lời củng như chia sẻ những gì đả và đang diễn ra trong nghành ảnh củng như ngành dịch vụ cưới nói riêng và sự bùng phát của phorographer nói chung.

Để cho các bạn nào đang có đam mê muốn đi đến tận cùng hay là hiểu hơn về thị trường để dừng lại thêm kiến thức rồi sẻ tiếp tục vào 1 lúc nào đó.

Chi phí cá nhân tự túc thanh toán tại quán.

(sau buổi giao lưu nếu cảm thấy nhạt nhẻo và buồn chán vô ích thì bạn có thể coment và mình sẻ hoàn phí thức uống tặng bạn lun...chơi liều lun...)

...
    rungtram2014, thanhiep01, Phạm Hữu Dư4 người khác thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn