Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trắng tinh khôi

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi MjssTy, 25/12/13.

Lượt xem: 2,441

1. MjssTy Mới đăng kí

Chào cả nhà, em là người mới tập tành chụp ãnh, mong bà con cô bác góp ý để em hoàn thiện hơn ! ;;)
    Cái này em chụp bằng 60D + ống 50mm 1.8f (chỉ có mỗi 1 ống này :( )
    Bộ ãnh này lấy màu trắng làm chủ đạo, nhẹ nhàng, tha thướt với váy cùng hoa. Từ tạo hình, make up,chụp và chỉnh sửa đều do em thực hiện. Hy vọng bà con cô bác cho ý kiến ,vì em còn gà photoshop lắm, chỉ mới tập chụp rồi chỉnh khoảng 3 tuần nay thôi.
    Đây là 1 số ãnh chân dung

Còn 1 số ãnh nữa nhưng chưa có thời gian chỉnh lại nên tạm up trước bao nhiêu thôi ạ .

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. Bảo Duy

Bảo Duy Thành viên cấp 1

Đầu tư thêm Lens đi bạn :D bộ này nên theo tone Pure natural có lẽ sẽ hợp hơn blend :)
  3. MjssTy

MjssTy Mới đăng kí

mình cũng đang định nhưng chưa có kinh phí, hjc... cám ơn b góp ý :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn