Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tri ân ngày Nhà Giáo Việt Nam với bộ Hình nền Tuyệt đẹp !

Chủ đề thuộc danh mục 'Wallpaper' được đăng bởi Hổ Báo VietDesigner, 20/11/12.

Lượt xem: 23,064

1. Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Bộ hình nền tuyệt đẹp mừng ngày " Nhà giáo Việt Nam 20/11"

Có người từng ví mỗi trang sách là một trang kiến thức, và gắn liền với những người thầy cô giáo, những người có công truyền đạt kiến thức cho bao thế hệ học sinh. Nhân ngày nhà giáo Việt Nam 20/11, cùng trang trí cho Windows bằng bộ hình nền tuyệt đẹp dưới đây.
    Ngày nhà giáo Việt Nam (hay ngày lễ Hiến chương nhà giáo Việt Nam) là ngày kỷ niệm được tổ chức hằng năm vào ngày 20 tháng 11 tại Việt Nam. Đây được xem là ngày lễ hội của ngành giáo dục và là ngày "tôn sư trọng đạo" nhằm mục đích tôn vinh những người thầy, cô, là dịp để các thế hệ học sinh bày tỏ lòng biết ơn với những người thầy, cô của mình bằng những bó hoa hay những món quà có ý nghĩa.

Trong chúng ta hẳn ai cũng đã có một thời cắp sách đến trường hoặc có riêng cho mình những người thầy cô mà bản thân luôn yêu quý, kính trọng.

Nhân ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11, Dân trí giới thiệu đến bạn bộ hình nền với nội dung chủ đạo về trang sách, viết và những cuốn vở… những vật dụng quen thuộc và gắn bó với các thầy cô giáo, những con người truyền đạt kiến thức cho bao thế hệ học sinh, như một lời tri ân gửi đến cho các thầy cô giáo trong ngày đặc biệt này.

Download:

Những hình ảnh tuyệt đẹp có trong bộ hình nền:

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Nguồn: Internet

...
    yuip, Thiên Ma, Nhím xù7 người khác thích bài viết này.
  2. tuankiet_nct

tuankiet_nct Thành viên cấp 2

chẹp quá
  3. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Bác hổ lắm hình thật chứ, chỉ tội ... toàn hình đẹp :((
    Hổ Báo VietDesigner thích bài viết này
  4. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Bạn hổ nì share trễ wá! Mình vừa mới gửi đi 1 cái thiệp tự design, mà tìm hình mấy cuốn sách như này k ra :(( (cộng thêm lười nữa :D). Củm ơn Hổ nhé! ^^ Giờ lấy hình đi chúc bạn bè làm giáo viên đây! ^^
  5. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

đẹp quá ợ......
    (À còn nữa, mãi đến sau này add facebook mình mới biết bác Hổ báo là boy =.=’ [vì trước giờ thấy bác ấy cứ để chữ màu mè hoa lá cành quá] nhưng chưa có cơ hội biết mặt bác ý, hi vọng sau khi đọc topic này bác cho em thỏa ước nguyện nhá
    .
    - OK ! Quay lại là được xem mặt liền ha !
    ( Mà mình Comment giống con gái quá hay sao ý nhỉ ???)
    Bác hổ báo đâu rùi? chipxinh2310 quay lại rùi.....bác tính sao hả bác? :-w
  6. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Thank các bạn ủng hộ nhóe !

- Chào mừng em Chip quay trở lại ! Ôi nhớ em quá chừng ha ! <3 <3
    - Chuyện xưa không nhắc lại nữa nhé ! :))
  7. Timon

Timon Thành viên cấp 1

Thank U :)
  8. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Anh lại thế :-w
  9. Nhím xù

Nhím xù Thành viên cấp 2

lão Hổ nhiều ảnh đẹp thật :"<
  10. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Em lại thế ha ! :v :v:v :v:v :v

- Mình Trẻ trung năng động mà bạn Nhím gọi bằng Lão - làm mình giảm thọ mấy tuổi ! :))
  11. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Đẹp quá cơ :x, cơ mà mình quen sài wallpaper của riêng rồi, chả down nữa :3 :3
  12. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

13. boo_pig90

boo_pig90 Mới đăng kí

Hay quá thớt ;)
  14. nguyenduya

nguyenduya Mới đăng kí

có mấy hình bị lỗi rồi, sửa lại đi bác ơi. e xin bổ sung mấy hình các bác tham khảo:
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn