Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trình Photoshop của minh hơi kém, nhờ các bạn thiết kế - banner bất động sản với..

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Vu van Nhuong, 9/5/13.

Lượt xem: 2,235

1. Vu van Nhuong Mới đăng kí

Trình Photoshop của minh hơi kém, nhờ các bạn thiết kế - banner bất động sản với....
    Đầu tiên, Mình xin giới thiệu. Mình rất gà photoshop... các phần mềm thiết kế ảnh động cũng như banner động kiến thức mình rất hạn chế.
    Vậy mong các bạn giới thiệu một số phần mềm với. Hai nữa mong các bạn thao tác cho mình một vài mẫu làm banner được không để mình tham khảo...Mình xin cảm ơn!

Website của mình: bat dong san hung yen.com .vn.

Mong các bạn chỉ giáo @@.

...

Ủng hộ diễn đàn