Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trọn Bộ Workstation Dell T5500 2CPU E5620-ASUSGTX760-SSDINTEL128GB-MÀN HP23fi

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi atidus, 29/8/16.

Lượt xem: 753

1. atidus Mới đăng kí

Dạo này hay ra ngoài làm nên thay bằng con Mac ,dù tốc độ em Mac gọi bằng cụ. Cần bán nhanh, ra đi trong tuần có 3 bộ đã bán 2 còn 1 em này.

Bán trọn bộ
    Dell T5500
    ♦ CHẠY 2 CHIP XEON E5620 Tổng 8 nhân 16 luồng(Chạy nhanh hơn Core I7 nhiều lần,bật 40-50 tab + chơi game mái thoải,photoshop cc + ilustrator + render corel video studio rất nhanh và mát)
    ♦ CPU : 2.40 Ghz / 12MB / 5.86GT/s

♦ DDRAM 3 : 16G ECC

♦ HDD : 1 SSD intel 128 GB (mới mua 1 tháng Maihoang còn bh gần 5 năm)

♦ VGA :ASUS Gefore GTX 760 2GB/OC (CÒN Bh MaI HOÀNG HƠN NĂM)

♦ NGUỒN : 875W (CÔNG SUẤT THỰC CHẠY 24/24) có thể chỗ khác bán 700W -800W thì bạn biết thế nào rồi đó.

♦ SOUND, LAN ONBOARD, DVD CD

8 USB, 1 PCI, SERIAL, LPT

♦Màn Hình :HP 23 inch Pavilion 23fi (Còn 2 năm BH hanoicomputer)
    ♦ Bộ chuột bàn phím Cooler Master Octane (cái này mua case tặng kèm cho các bác
    Case vẫn dùng ổn định từ hồi mua,Bao test 2 tuần nếu có vấn đề.

LH: 09898.09191 (Miễn SMS)

Giá 13tr9 mới mua gần năm giá tầm đó khoảng 22 củ

mua case ko cũng đc.
    ĐC: số 14 - ngõ 359 Trần Cung. Hà Nội

+ Bớt tiền taxi bác nào rước em nó về

...

Ủng hộ diễn đàn