Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trung tâm bảo trợ số 4 - Ba Vì

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Triệu Cường, 16/4/13.

Lượt xem: 2,353

1. Triệu Cường Thành viên cấp 1

Một vài tấm mình chụp được trong chuyến đi tình nguyện ở Ba Vì, mọi ng cho nhận xét nhé:D
    P/s: e chỉnh bằng lightroom thoai nhé, các bác có ý kiến gì về blend màu cứ cho em ý kiến nhiệt tình vì em gà khoản này lắm ạ:D

...
    seiryu7429, bisun9x, pitlamgi2 người khác thích bài viết này.
  2. mr.lawyer

mr.lawyer Mới đăng kí

Làm vài tấm của anh lên nữa đi chú :))
    Triệu Cường thích bài viết này
  3. Triệu Cường

Triệu Cường Thành viên cấp 1

Của anh ko có file gốc:D
  4. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

mấy tấm ảnh như thế này thì chưa xét đến việc đẹp hay ko!
    cái đầu tiên xét đến là những thứ xung quanh họ :-s
    cứ phán ảnh đẹp đã :))))
    vote ảnh 1
  5. Triệu Cường

Triệu Cường Thành viên cấp 1

có phải là do em chụp chủ chưa có n"nhân vật phụ" đúng ko bác:D
  6. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

không phải vậy đâu! cá nhân mình thì thấy bức ảnh đầu tiên là đẹp vì đưa ta đến 1 cách suy nghĩ hay 1 thông điệp nào đấy!
    những tấm còn lại thì mình chưa thấy nó thể hiện 1 thông điệp nào! hay nói cách khác là nó vẫn chưa có hồn :D
    cá nhân mình thấy vậy :D
  7. justakid

justakid Thành viên cấp 1

Lần sau bạn thử "zoom" cận mặt, đặc tả hơn chút nữa xem sao. Cảm xúc sẽ mạnh hơn

Ủng hộ diễn đàn