Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tự dưng muốn làm mộc sau khi xem xong clip

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi vanthao171088, 12/2/15.

Lượt xem: 3,997

1. vanthao171088 Thành viên cấp 3

Công nghệ như này nhìn thích thật, cả đống công cụ này chắc cũng vài trăm nhỉ?

...
    Phạm Hữu Dư, kvt911hoaiviet thích bài viết này.
  2. hoaiviet

hoaiviet Thành viên cấp 2

Riêng máy tiện không cũng vài trăm rồi
    vanthao171088 thích bài viết này
  3. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

ý mình là vài trắm ngàn usd :)
    hoaiviet thích bài viết này
  4. hoaiviet

Hồi xưa cũng làm nghề tiện một thời gian. Khó hơn mình tưởng. Hơi bị độc hại.
    Và nghề mộc thì nên sưu tầm cách đóng gỗ của Nhật. Rất tuyệt luôn.
  5. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

#4 Chả cần phải là Nhật hay nước nào cả. Nghiên cứu cách làm mộc của ông bà ta ngày xưa ko đã chết giấc rồi cần quái j nước ngoài. Mỗi nước có cái hay riêng, Người Việt Nam ko lo bảo tồn cái hồn nghề truyền thống VN mà hỡ ra là nước ngoài hay nước ngoài giỏi.
    vanthao171088 Đồ nghề ngành nào cũng vậy, ko mắc như bạn tưởng nếu biết cách mua và cách đặt hàng..
  6. hoaiviet

Thấy đẹp thì xem thôi. Việt Nam mình đẹp thì dĩ nhiên phải ủng hộ và theo dõi. Nhưng vấm đề là VN mình quá ít có những chương trình kỹ càng và đặc sắc để đón xem. Còn xem của nước ngoài k có nghiã là không yêu nước bạn à
  7. nguyennam311258

nguyennam311258 Mới đăng kí

Nhìn có vẻ đơn giản nhưng mà làm chắc cũng kì công lắm áh
  8. vankien9x

vankien9x Thành viên cấp 1

làm chơi thì hay nhưng làm để kiếm tiền thì khổ lắm bác à
  9. nguyennam311258

nguyennam311258 Mới đăng kí

vankien9x Chính xác, làm mấy cái này cho vui giải trí thôi

Ủng hộ diễn đàn