Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tự phục chế ảnh hồi nhỏ, hồi hộp mong ý kiến!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anna, 21/11/12.

Lượt xem: 2,124

1. anna Thành viên cấp 2

Hi cả nhà, mình cũng mới tham gia diễn đàn và giờ mới có cơ hội show hàng, hi đây là ảnh hồi nhỏ của mình, chỉnh thấy ưng ưng rồi, rất mong xin ý kiến của cả nhà, mình đang tính phóng to và treo tường sau cho con cháu nó ngắm, hí hí
    đây là ảnh gốc [​IMG]và ảnh chỉnh sửa [​IMG]

...
  2. anna

anna Thành viên cấp 2

huhu ảnh của mình đâu rồi
  3. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

aft[​IMG]Up hooj chủ thớt phát ko bị ẩ đảo :))[​IMG]
    boyplayanna thích bài viết này.
  4. anna

anna Thành viên cấp 2

híc sorry cả nhà chắc tại tớ cóp link lỗi rồi, bạn secret up hộ tớ đấy, ảnh trước và sau chỉnh sửa, lần sau chắc chắn sẽ k có vụ thế này đâu huhu
  5. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Thì bạn edit rồi up ảnh lại đi! Bạn nên đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trc khi dùng với 4rum nì nhé! Có hướng dẫn up ảnh đấy
    anna thích bài viết này
  6. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

phần tóc hơi thô bạn ợ ^^
    anna thích bài viết này
  7. anna

anna Thành viên cấp 2

híc màu có hơi đỏ quá k bạn? mất màu bánh chưng òi :D

Ủng hộ diễn đàn