Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tử thần tí hon (Concept art)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi PakooChan, 16/12/12.

Lượt xem: 4,856

1. PakooChan Thành viên cấp 1

Mình là sinh viên của trường Cao Đẳng Trang Trí Đồng Nai Khoa Đa truyền thông Năm 1
    Chuyên ngành là thiết kế nhân vật anime và game
    - Phần mềm : Paint Tool Sai
    - Hiệu ứng màu : PhotoShop CS3

...
  2. Sun

Sun Mới đăng kí

đẹp lắm pro :) lần đầu nghe tới trường này :0 cái lưỡi hái nhìn nó ko ấn tượng cho lắm,cái lưỡi hái thêm chi tiết vào nữa là đẹp lắm lắm
  3. PakooChan

PakooChan Thành viên cấp 1

Uh cám ơn bạn nhiều , ai cũng bảo cái lưỡi hái nó rất đơn điệu , mình sử dụng chi tiết còn dở nên cũng chưa dám đem vào , có khi tham khảo thì tốt hơn
  4. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

=D> đẹp àk nha
    kết đó nha ;;)
  5. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Đây là mơ ước của mình đây :O
  6. PakooChan

Là gì thiết kế nhân vật hả cậu :)
    SunnyBoy thích bài viết này
  7. Than tổ ong

Than tổ ong Banned

nhân vật đẹp quá :x.nhưng mà cái lưỡi hái thì chưa ổn lắm nhỉ
  8. PakooChan

:3 lần sau vẽ bự lên vậy
  9. Sky

Sky Thành viên cấp 2

Bạn có thích xem Bleach ko vậy? Nhìn cái khóa ở ngực với chủ đề tử thần giống phim đó quá :D
  10. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Tut tut tut. Xin tut tô màu :x:x
  11. Midoriniji

Midoriniji Thành viên cấp 2

Mình thấy chân hơi to vì phần hông nhỏ nên nhìn chân chả ăn nhập gì với phần trên hết :)
    Mà đẹp, nhân vật dễ thương
  12. Sue.Sooper

Sue.Sooper Mới đăng kí

đẹp quá T______________T
    mình thích 2 cái chưa lên màu hơn :"> bạn dạy mình với =))
  13. TM-Knight

TM-Knight Thành viên cấp 2

Đẹp nha :x
    Qua trường lớp có khác, tính đăng bài mà xem bài cậu xong ngó bài mình :-s bùn quá :((
  14. Sakura Hoàng

Sakura Hoàng Thành viên cấp 1

hic cũng muốn vẽ đc như vầy nez. mà hẻm có năng khiếu đến! hihi
    đẹp lắm đó <3
  15. Haku-Men

Haku-Men Mới đăng kí

Mình cũng vẽ bằng Paint tool Sai, bạn vẽ bằng tablet ah ? chọn màu đẹp, bạn thử cho cái quai của đôi dép màu giống màu đỏ của cái cây lưỡi hái xem ... cây lưỡi hái mọi người nhận xét rồi ko nhận xét lại nữa, đôi mắt bạn tô hơi thừa màu trắng thì phải, với lại cái cổ mình thấy hơi ngắn
  16. Jonny sang

Jonny sang Banned

Rất đẹp bạn ah .. có phải sv của th Phẩm dạy hok z :D
    PakooChan thích bài viết này
  17. PakooChan

mình mới vào trường cơ dc qua một môn là cơ sở thiết kế của thầy cực hay thích nhất môn đó
    ( mình học dốt lắm chả chịu làm bài tập)
    do tấm này tỷ lệ thuộc về của người khác ko phải mình đảm nhiệm , như với anime thì tỷ lệ là việc tỷ lệ ko quá khắt khe vì nó quá đa dạng và nhiều kiểu ( à vâng mình vẽ bằng tablet), mình sử dụng pts để bloom một số chỗ nên nó trắng vô tội vạ vậy lần sau mình ko lạm dụng nữa
    Chiếc váy chính là cái làm nó ko ăn nhập với nhau , vì thiết kế của váy dc kéo lên rất cao làm cho người xem bị ảo giác về tỷ lệ cơ thể , nhưng đối với mình anime mình thích vẽ theo tỷ lệ nào mình muốn , cám ơn đã góp ý ^^
    ko mình ko xem
  18. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Chà, đẹp đó bạn ;)
    Mình rất thích cái đôi mắt của tấm đã lên màu =D> kiểu dáng cái lưỡi hái thì tùy ý người vẽ nhưng mình nghĩ bạn nên chăm chút về phần đổ bóng và các nét cho nó kỹ lưỡng thêm xíu nữa là đẹp :D
  19. siêu nhân vũ

siêu nhân vũ Thành viên cấp 1

cái lưỡi sắc tí nữa thì hết xẩy=D>
  20. Jonny sang

Jonny sang Banned

Sau nay Th pham con nhieu bai hay nua. Ng li thi giac, co so bo cuc tao hinh, 2D 3D.. ong day nhiet tinh lam:D

Ủng hộ diễn đàn