Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn giùm em loại laptop nào thì thích hợp để học đồ họa nhất.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Cơn Mưa Ngang Qua, 21/7/13.

Lượt xem: 2,694

1. Cơn Mưa Ngang Qua Mới đăng kí

Hiện em đang cần mua một cái laptop để học đồ họa và dùng cho công việc sau này, có thể chạy tốt các phần mềm như core, ai, pts, 2D, 3D... Tầm khoảng 15-20triệu là được. Em thì rất thích vaio vì nó đẹp và sang nhưng theo em được biết thì học đồ họa thì nên mua dell là tốt hơn nhưng ở giá tiền đó em không biết nên mua loại dell nào? Theo tìm hiểu thì em kết được chiếc dell XPS 15 nhưng nó tầm 26triệu lận :( mong mọi người tư vấn giùm em với. Cảm ơn mn nhiều!

...
  2. Isus cũng ok mà bạn, mình dùng isus core i3. Đáp ứng mấy cái đó ok. 10t là đủ rồi...
  3. Mr.Lonely

Mr.Lonely Thành viên cấp 2

nếu để học đồ họa muốn mượt mượt 1 chút thì 10tr ko đủ đâu bạn :v
  4. Cơn Mưa Ngang Qua

Cơn Mưa Ngang Qua Mới đăng kí

doikhongem9000 nếu có dựng 3D thì theo mình chắc là không ổn đâu bạn
  5. Cơn Mưa Ngang Qua

Cơn Mưa Ngang Qua Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn