Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn Canon 600D và 60D

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Jazz Logic, 23/3/14.

Lượt xem: 3,510

1. Jazz Logic Thành viên cấp 1

Chẳng là em muốn tập sử dụng DSLR, có khoảng 15tr-13tr trong tay mà chưa biết nên mua con 600D hay 60D. Em thì chắc quay nhiều hơn chụp, nên mọi người tư vấn cho em set nào hợp lý nhé, cám ơn rất nhiều.

...
  2. HuyCiel

HuyCiel Thành viên cấp 1

Nếu xác định quay thì mình nghĩ 700D hay hơn nhỉ. Vi xử lý tốt hơn, ống kính STM mới lấy nét êm hơn, lấy nét lai gì gì đó nhanh hơn,...
  3. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

Chắc chắn là 60d nha bạn .... Mình đang sái 650d giống vs 600d ... 60d cho ảnh nét hơn . 13-15tr thì bác cứ mua 60d hàng sài rùi + lens kit là đũ ....
    Lên facebook. Vào hội Chợ máy ảnh sài gòn mà tìm hiểu máy sài rùi nha...Gía rất ok

Ủng hộ diễn đàn