Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn học thiết kế đồ họa game 3d

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi g4lonely, 28/10/14.

Lượt xem: 2,233

1. g4lonely Banned

Hiện nay mình rất muốn học nghành game 3d , nhờ mọi người tư vấn dùm mình chỗ học tốt tai thấy bên arena hay FPT thì học phí cao quá khó mà tham gia nổi . Nên ai biết nơi nào đào tạo chất lượng mà giá cả hợp lý thì giúp dùm mình địa chỉ
    Cảm ơn mọi người

...
  2. Akitochan

Akitochan Thành viên cấp 2

Trung tâm thiết kế đồ họa Computer Graphic Training
    81/29 Năm châu, p.11, q.tân bình nè bạn.
    ở đó chuyên dạy về đồ họa game 2D 3D và phim hoạt hình, nên chất lượng rất ok học phí lại mềm nữa nhé!
  3. ThuThuy123

ThuThuy123 Mới đăng kí

Bạn g4lonely ơi mình thấy bên iMicrosoft dạy kinh nghiệm thiết kế 3D tốt đấy. Học xong là có kinh nghiệm làm dự án chứ không phải học mỗi lý thuyết như những bên khác đâu. Anh mình học xong bên đấy bây giờ đi làm lương cao lắm. Bạn thử gọi hỏi bên đấy xem. Đây nè bạn
  4. Mr.Kiet

Mr.Kiet Mới đăng kí

Các mem cho hỏi mình muốn học PM để phụ vụ thiết kế Nội Thất , ngoài skechup pro thì có Pm nào rễ tự học và nhanh hơn không các mem ! thanks mọi người trước !

Ủng hộ diễn đàn