Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư vấn - Khảo sát] So sánh giữa Sony Vegas Pro và Adobe Premiere

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi coldb51, 17/4/17.

Lượt xem: 8,711

1. coldb51 Thành viên cấp 1

Chào các bác. Em muốn hỏi so sánh giữa 2 soft này. Em thấy AP Việt Nam với thế giới dùng khá nhiều. Bản thân em đã test cả 2 soft ( 30% ) thì thấy khá là phân vân trong việc lựa chọn nên đi chuyên sâu vào soft nào. Chắc ai đó cũng đã từng có ý nghĩ giống em. Nếu được các bác cho em xin ý kiến với ạ <3

...
  2. Đỗ Ngọc Hà

Đỗ Ngọc Hà Thành viên cấp 1

theo mình thì adobe premiere sẽ đồng bộ hơn, nó import được các file của phần mềm illustrator, photoshop.. mà VTV, VTC thường xuyên dùng cả after effect nữa
  3. Tuân Lê1995

Tuân Lê1995 Mới đăng kí

Nếu thường xuyên dùng AE thì nên dùng AP cho khỏe, tiện import qua lại giữa các phần mềm, cá nhân mình thì đang dùng SV :D
  4. coldb51

coldb51 Thành viên cấp 1

Em dùng SV cảm thấy nó ez hơn với không bị rối mắt nhứ AP :v nhưng ngại mỗi cái khoản AE. Chả lẽ render xong lại nhét vào AE render phát nữa thì quá tội :'(

Ủng hộ diễn đàn