Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn làm việc tại công ty Pixelz ( tên cũ Remove background)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi vogiandao, 5/8/15.

Lượt xem: 15,271

1. vogiandao

vogiandao Mới đăng kí

Có kết quả rồi... 32 người thi test, đậu hết 24 người.
    Vào được vòng phỏng vấn thì có chắc chưa các bác nhỉ
  2. dundgung263

dundgung263 Mới đăng kí

ThienLibra b có thể bày cho mình làm câu 2 dc ko, thanks b trước nha
  3. dundgung263

dundgung263 Mới đăng kí

vogiandao lúc làm bài test câu 2,3 bạn lưu file psd hay tiff vậy bạn
  4. dundgung263

dundgung263 Mới đăng kí

vogiandao phỏng vấn người ta hỏi gì thế bạn??
  5. dundgung263

dundgung263 Mới đăng kí

Mr.Deimos mình mới đậu test, bạn biết lúc phỏng vấn ngta hỏi gì ko bạn
  6. dundgung263

dundgung263 Mới đăng kí

Vervet cho mình hỏi lúc phỏng vấn ngta hỏi gì vậy bạn ? thanks bạn trc nha
  7. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Bài viết được trả lời hơn 3 trang mà không lấy 1 cái trả lời vào trọng tâm. Nhà tuyển dụng không đăng, các bạn trong cuộc chỉ khoe đậu rớt chẳng ai trả lời :-w

Người ta hỏi công ty đó lương nhân viên bao nhiêu ? Cho con số đi chứ.
  8. Bui Van Duong

Bui Van Duong Thành viên cấp 1

Mình đã đi đến được vòng hai và đã nhận được thông báo trượt, vòng hai mới là quyết định nhé các bạn. Họ sẽ có hai người ngồi xem bạn làm từng bước 3 đề thi. Bài thi của bạn đc truyền hình trực tiếp trên hai màn hình máy tính của hai nhà tuyển dụng, ai qua bài test thì xác định trước đi nhá. Đề k khó nhưng làm phải nhanh và hiệu quả, ai mà làm kiểu cứ vừa làm vừa nghĩ thì dẹp bà đi cho đỡ mất thời gian
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn