Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn về logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi lắp đặt camera, 22/2/17.

Lượt xem: 1,798

1. lắp đặt camera Mới đăng kí

Chào các bạn,
    Mình có mấy mẫu logo cho cty nhờ các bạn tư vấn về bố cục và phối màu. Mong các bạn góp ý và tư vấn, chỉ lỗi để mình khắc phục và hoàn thiện.
    1.
    2.
    3.
    4.[​IMG]
    Mình mệnh Mộc, nên chọn tông màu XANH.
    Cám ơn các bạn.

...
  2. khoianha10

khoianha10 Thành viên cấp 2

Chữ AUTO HOME nếu là vẽ tay thì nên trau chuốt, nếu là font thì nên đổi font khác ngay
  3. lắp đặt camera

lắp đặt camera Mới đăng kí

Bạn có thể nói rõ hơn được không ak. Với lại mình có 4 mẫu, bạn có thể cho mình xin thêm ý kiến
  4. khoianha10

khoianha10 Thành viên cấp 2

Mình ko có nhận xét gì về thiết kế nhưng xét riêng chữ AUTO HOME mình thấy không ổn. Không biết có phải bạn dùng font không nhưng bạn để ý chiều ngang chữ H nhỏ hơn các chữ cái khác khá nhiều. Các nét chữ cũng khá thô không đẹp.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn