Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn viết CV

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi huytran2702, 21/8/14.

Lượt xem: 1,961

1. huytran2702 Thành viên cấp 1

Các bác giúp với , đang tính nộp hồ sơ mà mục Education ko biết ghi gì nữa. mình thì thiết kế thì chỉ học khóa đào tạo 7 tháng ( 2d) . ko biết có nên ghi thêm đã tốt nghiệp ĐH chuyên ngành marketing ko nhỉ , vì thấy nó ko liên quan lắm.

...
  2. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Đánh dấu xem kết quả của bạn #3
  3. xaydungsonha.com

xaydungsonha.com Mới đăng kí

theo mình nghĩ bạn nên ghi vào. lĩnh vực Marketing thật ra vào ngành nào cũng đc. Việc phát triển thương hiệu với 1 công ty hay 1 tổ chức là điều rất quan trọng bạn à
  4. Hummingbirds

Hummingbirds Thành viên cấp 2

Có bạn ạ, khi bạn biết cả thiết kế và marketing làm những sản phẩm thương hiệu rất tốt vì tư duy của marketing chú trọng vào nội dung còn thiết kế chú trọng vào hình thức. bạn biết cả 2 là 1 lợi thế lớn cho bạn
  5. thanhloan609466

thanhloan609466 Thành viên cấp 1

hóng tí.em cung chuẩn bị đi kiếm viiệc làm
  6. huytran2702

huytran2702 Thành viên cấp 1

thanks mn nhé :)

Ủng hộ diễn đàn