Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[TUT] Hiệu ứng chữ bánh quy

Chủ đề thuộc danh mục 'Hiệu ứng chữ' được đăng bởi Liebestraum, 10/3/13.

Lượt xem: 42,666

1. zZz Forget me not zZz

zZz Forget me not zZz Mới đăng kí

Bạn nào biết chỉ mình với! sao đến cái bước thứ 6 làm cái viền bánh kem ý,mình đã ấn vào Stroke path mà nó không hiện ra cái bảng như trong hình vậy! mình mới học làm nên không rõ lắm! bạn nào giúp mình với
  2. fushinguyen

fushinguyen Mới đăng kí

TUT chỉ như thế này:
    còn mình làm chỉ thế này thui, chủ thớt có thể chỉ mình thêm ko zậy. thank trước nha
  3. Đỗ Hà Trang

Đỗ Hà Trang Mới đăng kí

Cả nhà cho mình hỏi là mình làm tới bước chọn "Stroke path" mà chẳng bao không chọn được. Ai biết giúp mình với...
  4. Lee No Son

Lee No Son Mới đăng kí

Cảm ơn chủ thớt nhiều nhé.
    Trong khi làm có vấn đề ở bước 4 và bỏ qua nó thì cũng hoàn thành như ý :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/12/14
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. Melody Coffee

Melody Coffee Thành viên cấp 1

Nhìn ngon quá! Đang đói bụng, mần xong chắc cào màn hình :)) Đẹp lắm, thanks bác thớt nhiều. ;;) Liebestraum
  6. dk111198

dk111198 Mới đăng kí

khúc mình Thiết lập giá trị Tolerance là 1,0 thì cái đường path thành màu xanh chứ ko có nhỏ và trong như trong hình rồi lúc làm bước tiếp theo thì nó loang cái màu trắng ra khắp chữ lun :(
    ai giúp mình với
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/3/16
  7. nguyenloiseo1

nguyenloiseo1 Mới đăng kí

Đúng cái cần tìm, thank chủ thớt
  8. nhimxu01

nhimxu01 Thành viên cấp 1

9. nhimxu01

nhimxu01 Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn