Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ TUT ] Hướng dẫn vẽ Chibi theo style dễ thương ( có kèm hình)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi Sweetwindy, 26/1/13.

Lượt xem: 91,014

1. Hoàng Phong

Hoàng Phong Mới đăng kí

Chừng nào có Video hướng dẫn vẽ bằng Photoshop nhỉ? .
    Sweetwindy thích bài viết này
  2. hunter

hunter Mới đăng kí

woa, nhìn iu tóa..mừ mình chả học được..bùn bùn...
  3. ben1988

ben1988 Mới đăng kí

chủ thớt cho mình hỏi mình cũng chọn loại cọ như bạn nhưng khi vẽ thì nó ko đc tự nhiện nhìn cứ như basic vậy . bạn tô màu đẹp thật bữa n2o hướng dẫn mình cách chọn màu cho đẹp đi đc ko ,mình vẽ thì đc nhưng lên màu ko đc lung linh cho lém thanks cs5 ấy
  4. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

TUT này dành cho newbie, còn bác nào bảo dài dòng, nhiều chử thì bỏ qua phần đó đi..
  5. đỗ mạnh cường

đỗ mạnh cường Mới đăng kí

bác vẽ dùm em 1 cái được không.:(
  6. namt

namt Mới đăng kí

cái pic cuối hình bị mất bố cục rồi bạn
  7. Dee

Dee Thành viên cấp 2

Cho em hỏi em dùng Ps Cs3 thì có dùng được brush của thớt ko ạ?
    - Nếu có thì thớt cho em xin link download luôn ạ :) thanks thớt... TUT rất hay
  8. Sweetwindy

Sweetwindy Thành viên cấp 2

@ Dee : giờ xài tới CS6 rồi mà bạn, update lên đi để đi kịp với công nghệ chứ :v :v :v
    Việt RoyalDee thích bài viết này.
  9. Việt Royal

Việt Royal Thành viên cấp 1

Không hướng dẫn chi tiết cách tô màu à
  10. thuanle28

thuanle28 Mới đăng kí

xin hỏi thớt là muốn vẽ mắt lung linh thì phải làm như thế nào vậy,mình vẽ mãi mà k đc mắt lung linh như thớt..và khi mình tô màu thì nó bị lẹm đi rất xấu :( xin thớt chỉ giáo cho :D
  11. hoàng tử bát đa

hoàng tử bát đa Mới đăng kí

đường vẽ hay thật đấy cảm ơn bạn nha. Mình sẽ dùng đường vẽ này để làm nền trước :D
  12. Gà Hollywood

Gà Hollywood Thành viên cấp 1

bạn ơi cho mình xin link down cái cọ với, máy mình chưa có ạ:(, thấy mọi người dùng mà thèm ^O^||3
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn