Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tut] Làm con dấu vui đơn giản bằng photoshop.

Chủ đề thuộc danh mục 'Thiết kế' được đăng bởi Nguyễn Trường, 21/11/12.

Lượt xem: 91,277

1. Nguyễn Trường

Nguyễn Trường Thành viên cấp 2

congtukinhloai Bạn phải làm mất đường viền khi vẽ xong hình tròn lớn bằn cách nhấn tổ hợp Ctrl+D nhé!
  2. congtukinhloai

congtukinhloai Thành viên cấp 1

Bác cho em hỏi làm sao vẽ đường tròn trong đồng tâm với đường tròn ngoài.
  3. Nguyễn Trường

Bạn tự căn nhé! Vì chỉ là tut đơn giản nên mình hạn chế cầu kì! Bạn có thể dùng tổ hợp Shift+Alt rồi căn chuẩn kéo từ tâm ra!
  4. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Thớt ơi con dấu này thì mình biết làm lâu rồi nhưng vẫn không biết làm cai chỗ chữ nó hướng vào trong như bạn Radium hỏi chữ Xã Hội Zingme, mình có dùng Pen tool nhưng ko biết vẽ đường cong thế nào, nếu vẽ tay thì nó có cong đều đâu, có cách nào viết hướng vào trong cho nhanh hơn không! thank
  5. Nguyễn Trường

hoangemini Cái đo bạn hỏi cao thủ chứ mình chịu! Mình chỉ biết cách đơn giản nhất là dùng công cụ Pen Tool vẽ đường cong tròn rồi viết chữ lên đó thì nó sẽ hướng vào trong! ;)
  6. Nguyễn Trường

7. nguyen_thien

nguyen_thien Mới đăng kí

các bạn ơi.cho tớ hỏi tớ làm y chang như các bạn.Nhưng chọn đừong tròn gõ text toàn ra đường thẳng mà không báo dc theo đường tròn,mình thử nhiều lắm mà ko dc.các bạn giúp mình với?tao sao vậy?
  8. congashopvn

congashopvn Mới đăng kí

thank chủ thớt

Ủng hộ diễn đàn