Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[TUT] Tạo hiệu ứng chữ 7 màu ( Mình đếm có 6 màu )

Chủ đề thuộc danh mục 'Hiệu ứng chữ' được đăng bởi Nguyễn Hoàng Minh Long, 3/8/13.

Lượt xem: 110,136

1. Chỉ Là Tồn Tại

Chỉ Là Tồn Tại Mới đăng kí

chuyển cái nền từ trắng sang đen ấn gì vậy
  2. Phan Văn Quân

Phan Văn Quân Thành viên cấp 2

bạn chọn màu đen rồi ấn ATL + DEl là sẽ đổ màu đen cho nền :D
  3. Kidz

Kidz Thành viên cấp 1

4. Kidz

Kidz Thành viên cấp 1

ko ấy mình gửi ních wa làm giúp đc ko
  5. lê văn hoàng

lê văn hoàng Mới đăng kí

à ơi...a cho e hỏi...a có thể hướng dẫn e cái này đc k ạ.....e làm đc cái chữ nhiều màu như của a rồi.........e chèn thêm hình cái cánh nhưng e k bít làm ntn để nó đứng ở đằng sau chữ.....a có thể hướng dẫn e làm sao để cho nó ra sau chữ đc k ạ
  6. Phan Văn Quân

7. lê văn hoàng

lê văn hoàng Mới đăng kí

Anh Phạm Văn Quân ơi..tiện cho e hỏi...e mún làm cái dải sóng lượn 7 màu ý mà........e kẻ 1 đường thẳng r...khi e cho nó suất hiện 7 màu rổi e cho cái tia 7 màu chĩa ra ngoài mà k đc...vì thế e mún hỏi làm sao để dải màu đó ra ngoài đc ạ
  8. Hoang Quoc Tuan

Hoang Quoc Tuan Mới đăng kí

các pro ơi ..cho e hỏi cái ..e làm giống hệt như chủ thớt rồi mà ko có phông chữ arial vậy :((( chỉ giáo e vs ...chán quá !!!
  9. luckystarn72

luckystarn72 Mới đăng kí

BẠN ƠI CHO MÌNH HỎI GIỜ MÌNH SUẤT MẤY CÁI CHỮ ĐÓ LÀM CHỮ KÝ TRÊN LÊN MẤY BỨC ẢNH KHÁC ĐC KO Ạ. NẾU ĐƯỢC GIÚP MÌNH VỚI
  10. Kidz

Kidz Thành viên cấp 1

MN ƠI CHO MÌNH HỎI CÁCH CHÈN ẢNH BƯỚM, RỒNG V.V CHÈN THẾ NÀO Z???
  11. Phan Văn Quân

lê văn hoàng khi bạn kẻ 1 đường thẳng rồi thỳ chỉ có 2 điểm bạn chọn màu cho điểm đầu tiền bên trái, rồi kick vào điểm bên phải nó sẽ tạo ra cho mình 1 điểm nữa để bạn chọn màu. cứ làm như vậy bạn sẽ dc 7 màu oke
  12. Phan Văn Quân

13. Phan Văn Quân

luckystarn72 cái đó thỳ bạn tạo chữ rồi kéo ảnh cần làm chữ ký rồi đặt trên backgroud và dưới các layer text
  14. Phan Văn Quân

Kidz mình chưa hiểu ý bạn là ntn
  15. Kidz

Kidz Thành viên cấp 1

Phan Văn Quân. Ý MÌNH NÓI LÀ CHÈN CON BƯỚM, RỒNG V.V TRONG PHOTOSHOP LÀM SAO ĐỂ MÌNH LÀM ẢNH BÌA CHO FACEBOOK ĐÓ MÀ
  16. Kidz

Kidz Thành viên cấp 1

MN ƠI CHÈN HÌNH RỒNG, BƯỚM V.V VÀO YOUTUBE ẤN CÁI J. MÌNH BIK LÀM TÊN PHÁT SÁNG FACEBOOK RÙI.
  17. Hoang Quoc Tuan

Pham MInh Quan cko mjk hỏi là mjk chọn đc phông chữ đúng rồi sao mjk ấn chuột trái vào mà ko viết đc chữ ...toàn ra -------thôi :(( chỉ zùm vs
  18. Phan Văn Quân

19. Hoang Quoc Tuan

tớ ấn rồi mà ...ko phóng to đc :( p ns rõ zùm vs ..t la dân nghiệp dư thui :(
  20. Phan Văn Quân

cai nay ko truc tiep ban cung kho hieu. ban len mang tim di

Ủng hộ diễn đàn