Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tut] Vẽ Chibi trên Paint tool SAI bằng chuột

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi Midoriniji, 28/8/12.

Lượt xem: 67,996

1. Cún tròn tròn

Cún tròn tròn Mới đăng kí

Mình cũng đang mầy mò SAI, bạn Midoriniji ơi có thể cap lại cho mình xem bạn chọn công cụ Line với Curve ở đâu đc ko, mình mò hoài ko ra :( cảm ơn bạn :x
  2. Midoriniji

Midoriniji Thành viên cấp 2

bạn chọn trên menu Layer>New Linework Layer (hoặc New Vector Layer) , sẽ có Curve và Line phía dưới mấy cái cọ í còn tạo Layer thường thì ko có 2 công cụ đó ha :-bd
  3. VietHa

VietHa Thành viên cấp 1

đi nét bằng auto cad rồi vào shop đêỏ màu thìa như nào nhỉ :-/
  4. dtrung89

dtrung89 Mới đăng kí

ad làm ơn cho mình hỏi. cái nét bút của mình cứ cứng đơ vậy, ko thể mềm mượt và sắc được. phải làm thế nào
  5. Ezio De Aquatic

Ezio De Aquatic Thành viên cấp 2

MS Paint là đẹp nhứt :v
  6. trinhoi119

trinhoi119 Mới đăng kí

Midoriniji : Chỉ tạo được độ cong trên linework , làm sao để mình có thể vẽ được hình tròn bằng pen. Và làm sao để nét bút có độ đậm nhạt.

Ủng hộ diễn đàn