Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tuyển anh thầy dạy pts cho em hs mới tập tành tô vẽ ;]]

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi Ngân poo, 14/11/12.

Lượt xem: 13,964

1. Ngân poo Mới đăng kí

Em, 1 cô gái thần nông chính hiệu ;]], sinh năm 91 và đang sinh sống tại xì-phố, đang là sinh viên năm 4 của trường ĐH FOREVER ALONE :D, thix xem những pic ảnh đẹp, thix sửa ảnh của mình, nhưng tài năng kém cõi, đang tầm sư học đạo. Hy vọng tìm được 1 người thầy nhiệt tình, dễ thương, tận tụy chỉ bảo cô học trò mới tập tành học phù phép ;]]. Khi thành tài sẽ hậu tạ hậu hĩnh ;">

...
    pitlamgi thích bài viết này
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Xì phố nào :-?
  3. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Hậu tạ cái gì vậy chị? ;))
    Chị ở đâu? ;))
    Đừng viết tắt và để emotion ở tiêu đề bài viết nhé ;))
  4. kekenano

kekenano Thành viên cấp 2

Up ảnh chân dung lên xem có khả năng học tốt không nào ;))
    cao xuân trườngsecret.mfml thích bài viết này.
  5. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

chủ yếu là tìm zai chứ dậy dỗ gì =))
    demen, dtkt12, Lonely_tear1 người khác thích bài viết này.
  6. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

tài năng có hạn k biết có dạy nỗi k
  7. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

Anh, 1 nông dân chân chất chính hiệu, sinh năm 87, hiện vẫn đang sinh sống và làm việc tài sài gòn, sống nhờ vào nghề trồng rau, vừa tốt nghiệp đh forever alone, đang học lên thạc sĩ cũng của trường FA nhưng ko phải là forever alone mà là F***Anyone , đề tài khoa học đang làm là'" rau sạch và cách nuôi trồng". ghét chụp ảnh nhưng thích quay flm, cứng về "phần xử lý hậu trường", thông minh, nhiệt tình, anh có thể dạy em 72 phép biến hóa của photoshop (cắt hình, ghép ảnh,sửa ảnh và 69 chiêu khác, nhiều quá ko liệt kê hết đc) em thích theo học thì pm anh :v :v:v :v:v :v:v :v:v :v:v :v:v :v:v :v
  8. chanhmap

chanhmap Mới đăng kí

"Hậu tạ hậu hĩnh"
    Cho anh bông hồng còn thắm, cho anh trái ngọt vườn cấm. Còn gì hơn nữa tiếng ru trẻ thơ..."
    =))
    trueblooded thích bài viết này
  9. Caria L

Caria L Thành viên cấp 1

:))
    "FA" =))
    "F* anyone, anywhere, anytime" =)))
    Bé Heosecret.mfml thích bài viết này.
  10. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Nói hậu tạ đi .. :)) Còn dạy thì mình làm được .. :))
  11. HSP

HSP Thành viên cấp 4

mình mới có năm nhất DH ăn ở không à hem biết dạy đc hôn =))
    à bật mí tí ti luôn , là học trò ruột của . . . ( xem hình :)) :)) )
  12. iubaxa

iubaxa Mới đăng kí

mình cũng mún 1 cô giáo để học pts :))
  13. Mit To Lo

Mit To Lo Thành viên cấp 2

:-s Riết rồi VietDesign giống VoZ quá , vào topic nào cũng thấy toàn bão
    demen, secret.mfmlLonely_tear thích bài viết này.
  14. chuot406

chử thớt đâu rồi, hỏi lần nữa có muốn học 72 tuyệt kỹ photoshop của mình ko, nếu thớt học tốt, anh sẽ miễn phí cho em 1 khóa ngắn hạn :36 tuyệt chiêu quay tay". tức là sử dụng tay để vẽ nên những tác phẩm để đời,tiếng Anh đọc là paint, tiếng Việt là vẽ, ngôn ngữ chuyên môn là quay tay. a giới thiệu sơ qua để cho em thấy trình độ của anh như thế nào.để em chọn mặt gởi vàng. bảo đảm nếu em học xong 72 tuyệt kỹ photoshop, 36 tuyệt chiêu quay tay thì em có thể sung sướng mà hưởng thành quả, dùng nó để đi kiếm thêm thu nhập. :">:">=P~=P~=P~
    Hứa Hồng Quân thích bài viết này
  15. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

ờ mình cũng biết cơ bản , có j hợp tác nhỉ! an tâm mình đã dạy là ra người à quên nên người ngay
  16. Lonely_tear

Lonely_tear Thành viên cấp 1

Tìm trai 1 cách công khai [​IMG]
  17. Meo Mafia

Meo Mafia Mới đăng kí

Mình thích bạn chuot406 rồi đấy. by the way, mình cũng đnag muốn học PS
  18. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Anh, Bờm Bờm sinh ra trong 1 gia đình nhà nho có truyền thống nhác học. Lên 6 tuổi a đã bước vào lớp 1 và kế tục sự nghiệp học hành. Lên 18 tuổi. Được sắm cho dàn máy vi tính. Theo chân các thanh niên thời bấy giờ, Anh đã tham gia vào phong trào Liên Xô chống Mỹ vốn đang rất thịnh hành. Anh hiện đang là 1 bầu trời tư cách và là tấm gương sáng cho nhiều thanh niên giàu hiếu học noi theo!
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    A nhiệt tình và dễ thương lắm [Nhìn avatar thì biết]. Và chắc là cũng đủ khả năng để dạy em đó! :D
    pitlamgi thích bài viết này
  19. Wildwolf

Wildwolf Thành viên cấp 2

bằng tuổi mình nhưng mình không dạy đâu. Dại gì cạnh tranh với các anh em ở trên.
    debuchy thích bài viết này
  20. chuot406

mình chỉ nhận học trò là nữ thoai =))=))=))
    vs lại, chuột thì không thích chơi vs mèo, nhất là mèo mafia =))
    Bé Heo thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn