Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tuyển designer sử dụng illustrator ở TPHCM

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Thao158, 15/12/13.

Lượt xem: 2,839

1. Thao158 Mới đăng kí

Mình đang cần 1 designer sử dụng illustrator để chuyển poster từ tiếng Anh sang Việt. (Có bài dịch sẵn)
    Lương thỏa thuận theo từng poster
    Bạn nào quan tâm thì inbox nha: honguyenthao158@gmail.com

...
  2. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

Thao158
    Cho mình hỏi là poster đó đang là file AI, mình chỉ dùng AI để đổi từ tiếng Anh sang tiếng Việt hay là chỉ là file ảnh mình dùng công cụ - xóa tiếng Anh, chèn lại bằng tiếng Việt , hay phải vẽ lại fiel AI đó luôn vậy ??
  3. Thao158

Thao158 Mới đăng kí

HL.Thanh chỉ là chuyển chữ từ tiếng Anh sang Việt thôi bạn, không phải vẽ lại đâu. bạn cứ gởi portfolio hay những thiết kế đã làm trực tiếp qua mail mình xem thử nhé. Thân mến.
  4. Hoàng Phượng

Hoàng Phượng Thành viên cấp 2

Nếu mà chỉ có việc là chuyển tiếng Anh sang tiếng Việt thì cần gì portfolio. Chỉ cần biết sử dụng Ai là dc rồi.
  5. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

có vậy thôi, người mới học AI cũng làm được tui gửi portfolio rồi k đạt yêu cầu, làm có tí chuyện mà yêu cầu cao vl
  6. Cobedandecal

Cobedandecal Thành viên cấp 1

ôi! muốn đi làm thêm để kiếm thêm thu nhập Hoàng Phượng ơi \:D/
  7. Hoang My

Hoang My Mới đăng kí

mình có thể nhận về nhà làm past times được không bạn,hien tai minh dang lam desing cho cong ty Net viet
  8. Hoàng Phượng

Hoàng Phượng Thành viên cấp 2

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn