Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Typo Logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi le.trung7, 12/12/13.

Lượt xem: 2,405

1. le.trung7 Mới đăng kí

...
  2. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

thích vài cái, không thích vài cái, bớt vẽ gai nếu không cần thiết vì nó làm hình rất rối mắt mà chẳng thể hiện được gì.
    Ngoài ra, thớt có thể tỏ ra lịch sự bằng cách thuyết minh cho tác phẩm hay chí ít cũng là "tớ có vài bức typo, mọi người xem qua nhé", đừng để người ta chửi thầm là chảnh mèo.
    Mig McQueenNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  3. le.trung7

le.trung7 Mới đăng kí

Những logo có gai là mình design cho 1 số band nhạc rock nên nó hơi gai góc 1 chút! Còn cái vụ lịch sự hay chảnh gì đó thì tui thấy ko cần thiết phải sáo rỗng như thế, tui post bài ở đâu cũng thế cả chả bao giờ ghi cái gì thêm vào cả! Cảm ơn bạn đã góp ý!
  4. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Có cả KOP kìa... :-bd
  5. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

ờ đẹp. :D
  6. msm

msm Thành viên cấp 2

Đẹp thì có đẹp nhưng để làm logo thì chưa ổn bác ạ vì rườm rà nhiều chi tiết quá. Để to thì ko sao chứ mà zoom bé lại thì các nét xoắn xuýt hết vào nhau ko nhìn đc ra cái j luôn. Ngoài ta việc đảo vị trí chữ của bác chưa hợp lý trong cái logo wedding studio. E chưa hiểu bác có ý đồ j khi đảo ngc như vậy nhưng cảm quan ban đầu là trên dưới ko liên quan mấy
    le.trung7 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn