Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typography] To LIVE - To FIGHT

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi lenm, 15/4/14.

Lượt xem: 2,999

1. lenm Thành viên cấp 4

Tác phẩm thứ 5 tập làm typography của em, hơi hướm Flat Design hơi nặng, các bác gạch đá nhẹ tay

...
    santazero1, WhiteSakura, taekumy4 người khác thích bài viết này.
  2. PimPo

PimPo Thành viên cấp 1

Không thạo bao nhiêu nhưng mạo muội hỏi lý do sao nhìn các nét thẳng của bạn cảm giác nhưng chân tay người già vậy?
  3. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Nét nào hở bạn, typo này mình làm toàn nét thẳng mà, hay bạn nói cái texture đằng sau vậy
  4. PimPo

PimPo Thành viên cấp 1

Nét của chử "T" và nét thằng đầu cả chử "H" ấy bạn.
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

à, đấy là font nguyên gốc của nó đấy bác ạ, chứ typo này em không sketch tay rồi line như các bác khác
  6. quanchuak1

quanchuak1 Mới đăng kí

Cho mình hỏi bạn dùng font gì vậy ? Thanks :D Bạn có thể gửi cho mình ko?
    quan.rj@gmail.com
  7. lenm

lenm Thành viên cấp 4

quanchuak1 font em down trên fontbox.vn , tên nó là VNF Strangelove text
  8. Lemon tree

Lemon tree Mới đăng kí

cảm giác 2 màu xanh đỏ ko liên kết đc với nhau nên 2 cụm khá rời rạc bạn ạ, nhưng mà ý tưởng quấn quanh thanh kiếm nhìn cute phết :3
  9. lenm

lenm Thành viên cấp 4

thực ra là 2 màu đó có ý nghĩa đấy chứ :)) mình muốn nó đối lập mà, màu xanh của sự sống và màu đỏ của nhiệt huyết chiến đấu
  10. Bảo Mon

Bảo Mon Thành viên cấp 1

các màu bạn chọn rất ăn khớp với nhau..... trừ màu đỏ.... có thể là do sắc độ của nó?
  11. Lemon tree

Lemon tree Mới đăng kí

lenm mình biết chứ nhưng bạn nên coi lại sắc độ chứ màu đỏ khá mạnh mà xanh thì hơi mờ nhạt.
    lenm thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn