Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typography] Typo là gì?

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi genie, 22/3/14.

Lượt xem: 11,236

1. genie Thành viên cấp 2

Em cũng mới tìm hiểu về typo thôi :'( trước đây không có chịu tìm hiểu gì về typo hết trơn mặc dù nó rất quan trọng :'(
    Vừa để học hỏi thêm & nhận thêm góp ý của mọi người + thêm chút gạch về xây nhà thì em cũng có làm 1 vài tác phẩm (chả biết có phải là typo không nữa :-" ) mong mọi người nhận xét & chia sẻ thêm kinh nghiệm làm typo thì càng tốt ạ :D
    Vẫn còn gặp rất nhiều khó khăn trong việc chọn font chữ sao cho hợp & tìm font chữ :'( ai có bí quyết nào thì hướng dẫn cho em với!
    còn đây là mấy hình mà em làm ^^

...
    pitlamgi, nguyenvantai, Sun2 người khác thích bài viết này.
  2. Đinh Tùng

Đinh Tùng Thành viên cấp 1

Những chữ này bạn vẽ tay hết hả? Hay là dùng font rồi sắp xếp chữ?
  3. genie

genie Thành viên cấp 2

chỉ là sắp xếp chữ thôi ^^ 1 số chỗ thì chỉnh sửa lại cho phù hợp với ý tưởng ^^ (làm trên Ai nên thay đổi hình dạng của chữ cũng dễ ^^)
  4. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

yea.! itself "typo" :D
    genie thích bài viết này
  5. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Chuẩn Typo hàng hiệu lun =D>
  6. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Hay Đó :))
  7. iiviir_steel

iiviir_steel Mới đăng kí