Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typography] Vẽ tay/viết bằng bút line và màu nước

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Aoi Seingalt, 26/5/15.

Lượt xem: 4,924

1. Aoi Seingalt Mới đăng kí

Lúc viết cái tiêu đề thì em vô tình tìm lại được cái link tháng này năm ngoái đăng bài lên 4rum, nhưng mà ảnh thì die hết rồi :0)) Năm nay đăng lại cái mới xong nghỉ vẽ vời 1 tháng để ôn thi luôn :0)) Nói là vậy chứ em cũng ít khi làm gì, chủ yếu là vẽ bậy;">

Instagram của em là [@ aoiseingalt] và Facebook là [fb.com/allrisesilver4486] cho bác nào muốn xem thêm tác phẩm cũ và hóng tác phẩm mới :'D

Toàn bộ ở đây là vẽ chơi, còn làm cho khách thì em xin diếm =0))
    Nhưng mong mấy bác đừng tự ý lấy bài em đem ra ngoài hay chỉnh sửa không xin phép nhé.

Em cảm ơn ạ.

---------------------------------------

1. Làm tặng bạn :0))

2. Bài "My Everything" của Tiên Tiên, làm theo phong trào =0))

3. Màu nước - "Tôi thấy hoa vàng trên cỏ xanh" của nhà văn Nguyễn Nhật Ánh, lúc đầu làm xong định khoe nhưng thấy nhiều người làm câu này quá nên mãi mới hó hé ra, không phải theo phong trào đâu =0))

4. Màu nước - "Ra vườn nhặt nắng" (tập thơ ra mắt vào tháng 6/2015) của nhà thơ Nguyễn Thế Hoàng Linh.

5 + 6. Cái này làm cho người tình =0))

7+8+9+10. Vẽ bậy không mục đích =0))

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/5/15

Ủng hộ diễn đàn