Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Update] Adobe Photoshop Lightroom CC 2015 6.3 full c.r.a.c.k (Windows & MAC OS)

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi Đức Sơn Architect, 18/11/15.

Lượt xem: 250,477

1. win123vn

win123vn Thành viên cấp 1

bác nào cài thành công chưa ạ
  2. hoang_trungthanh

hoang_trungthanh Thành viên cấp 2

Mình thành công rồi nhé
  3. itsfin

itsfin Mới đăng kí

Cho mình hỏi là mình cài đặt xong hết rồi,nhưng sao bật/tắt lightroom hoài mà vẫn ko có hiện dòng " having trouble connecting to the internet?'' để active offline vậy??? :(
  4. Đức Sơn Architect

Đức Sơn Architect Thành viên cấp 2

@itsfin Lightroom 6.0 trở lên thì mới kích hoạt kiểu này bạn ơi, còn các bản về trước thì nhập key là ổn!
    Còn về vụ không hiện dòng kia thì bạn kiểm tra lại mạng của mình xem, ngắt nó đi đã.
    Với lại lúc mở Lightroom thì nên chờ một lúc nó mới hiện ra thông báo đòi kích hoạt bản quyền đó bạn.
  5. chicaboww

chicaboww Mới đăng kí

Cho mình hỏi là khi cài có phải remove bản Lightroom cũ đi ko ạ :D
  6. Đức Sơn Architect

7. chicaboww

chicaboww Mới đăng kí

Mình sau khi cài đến bước tạo series xong và chèn series vào thì bị như này, kể cả khi tạo lại dãy series mới hay cancel làm lại các bước từ đầu cũng ko dc :-s:-s ai chỉ giúp m với

Đức Sơn Architect thích bài viết này
  8. Đức Sơn Architect

@chicaboww Mình không dùng Mac OS nên thực sự là cũng không biết là cách sau có hiệu quả không nữa. Nhưng mấy ngày trước mình cài PTS trên máy WinXP cũng báo lỗi tương tự, rồi mình gỡ sạch nó ra + ngắt mạng hoàn toàn, cài lại là ok luôn bạn.
  9. kensaigon

kensaigon Thành viên cấp 1

@chicaboww
    cái này do bạn kích hoạt online, dĩ nhiên nó phát hiện ra.
    Phải ngắt mạng internet đi thì mới được.
  10. chicaboww

chicaboww Mới đăng kí

11. rochehd

rochehd Mới đăng kí

12. 1242

1242 Mới đăng kí

@chikaboww: Bạn dùng key của Photoshop CC nên mới bị lỗi thế. Chỉ cẩn chuyển X-Force thành Lightroom CC là cài bình thường.
    @ Đức Sơn: Mình bị lỗi hệt bạn naruto: Cài xong không kết nối lại internet thì vào LR bình thường. Tắt máy khởi động lại mà vẫn chưa vào net thì vẫn vào đc LR bình thường. Nhưng cứ kết nối internet cái là bị báo bản dùng thử. Mọi bước mình đều làm theo hướng dẫn.
    Trường hợp này xử lý thế nào bạn nhỉ? (Mình dùng win 8.1).
  13. 1242

1242 Mới đăng kí

Nó hiện lên bảng thông báo: The serial number has been revoked (Số serial bị thu hồi) chứ k phải báo chạy bản trial ạ :(
  14. heeshun

heeshun Mới đăng kí

Cài lần đầu chưa active thì có dehaze lần sau thì 6.3 mất dehaze ~~
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/2/16
  15. 1242

1242 Mới đăng kí

Có lẽ bản update có vấn đề bạn à. Mình update lên 6.3 bị dính bản quyền ngay, còn dùng 6.0 thì chạy phà phà.
  16. Tung_ng17

Tung_ng17 Mới đăng kí

cho mình hỏi đến bước 2.14 mình paste mã requeste code vào phần Request trong X-Force nhưng sao ko ra mã phản hồi ? nên ko có mã active được :(((
  17. Đức Sơn Architect

@Tung_ng17 Bạn bấm Generate chưa vậy :D
    @1242 Mình down nguyên bộ cài từ adobe mà :D Bạn nên cài Net Balancer vào và chặn kết nối internet của những ứng dụng chạy ngầm kia. Chứ có internet vào là có một số ứng dụng Adobe cài vào để vượt cả tường lửa đấy, nên bạn mới bị báo bản quyền :D
  18. Huy Cóc

Huy Cóc Mới đăng kí

[​IMG] e ko thể cài đc LR 6.
    toàn báo lỗi Adobe Photoshop Lightroom has stopped working thôi ạ
    bác nào teamviewer cài giúp e với
    e xin hậu tạ ạ!
  19. Đức Sơn Architect

@Huy Cóc Về hiện tượng not responding này thì bạn nên làm sạch hệ thống bằng những phần mềm dọn rác, đồng thời cài những phần bổ trợ cho hệ thống như Net Framework hay Microsoft Visual Redistributable rồi reset lại xem. Mình thực sự là không hay gặp crash kiểu này nên cũng chỉ biết khuyên bạn như vậy :D
  20. kwonpv

kwonpv Mới đăng kí

cảm ơn bác chủ vì bộ cài nhé.
    các bác cho e hỏi có bác đã cài ok với win 10 chưa ạ? e đang down về mà chưa biết cài có ok k, hay lại phải về lại win 7:-s

Ủng hộ diễn đàn