Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Update file host - Cách vào Facebook hiệu quả trong tháng 12/2012

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 5/12/12.

Lượt xem: 7,593

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Không biết ở đây còn có ai vào Facebook khó khăn nữa không, đi Google tìm thêm 1 số file host cho bà con dùng đây! Update mới nhất vào tháng 12/2012.

Về cách thay đổi file host thì các bạn Google để biết thêm chi tiết nhé!

Hoặc:
    Hoặc:
    Xem thêm: Dùng addon AnonymoX của Firefox vào Facebook và up ảnh dễ dàng

...
    Starpitlamgi thích bài viết này.
  2. CloudOne

CloudOne Admin CloudOne.vn

Dùng cả 3 dải trên được ko bác :D
    cho chắc ăn ý mà :P
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

1 trong 3 thôi bác ơi, add lắm vào làm chi ;)) Dùng cái này ko đc thì dùng cái kia! Cơ mà bác cứ thử dùng cách ở cuối cùng ấy, cách dùng Addon AnonymoX bảo đảm lướt FB + up ảnh ngon lành!
    Supporter thích bài viết này
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Ơ em dùng Viettel bao giờ cũng thế, chỉ sửa DNS của GG là vào, up ảnh ngon lành. :)
  5. lamthanhtu40

lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

dùng mấy cái trên up ảnh đc ko anh
  6. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

ie 10 của em ko up ảnh đc, qua firefox thì up đc, lạ thật
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Hên xui... file host chủ yếu là để lướt FB thôi, cũng còn tùy nơi có up ảnh đc hay ko! Nhưng nếu thử dùng addon AnonymoX của FF thì bảo đảm up ảnh ngon lành :D
  8. Two

Two Thành viên cấp 3

em cũng dùng VT, vào đc face chứ ko up đc ảnh. anh làm như nào -_-
  9. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

máy em trc sửa DNS vào đc face nhưng mà hầu như cả sáng đều ko vào đc còn từ trưa -> chiều là ok. Còn h thì chả cần DNS j cả vào từ sáng -> tối luôn :)) đhs 8-}
  10. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Sửa DNS của GG thôi em. 8.8.8.8
    8.8.4.4
    Two thích bài viết này
  11. Two

Two Thành viên cấp 3

ờm, để em thử :D
  12. Than tổ ong

Than tổ ong Banned

giống y mình luôn

Ủng hộ diễn đàn