Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Update] - Photoshop CC 2015 v16.2 (11/30/2015)

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hồng Sơn, 2/12/15.

Lượt xem: 94,180

1. pda191

pda191 Mới đăng kí

bachpro89: trong bước 6 của bạn khi update thì có phải down cái Creative Cloud về để nó down bản mới nhất về không nhỉ
  2. kerozin

kerozin Mới đăng kí

Mình cài xong thì trong quá trình sử dụng hay gặp hộp thoại này hiện lên
  3. nhatbon23

nhatbon23 Mới đăng kí

cho e hỏi dấu hiệu để cờ rắc thành công là như thế nào ạ ?? e cờ rắc xong rồi thấy ở app cloud thì còn 30 days remaining, nhưng vào phần mềm thì thấy ko có bảng xanh 30 day nữa ! ko biết đã thành công chưa
  4. Gami

Gami Mới đăng kí

Help me, plz :3
    mình update xong không dùng được chức năng export :(
    nó toàn ra cái màn hình như này ạ =((
    ai biết cách khắc phục giúp mình với [-O<
  5. Đức Sơn Architect

Đức Sơn Architect Thành viên cấp 2

6. Capssy

Capssy Thành viên cấp 2

nảy là bị sao thế các bạn :(
  7. Capssy

Capssy Thành viên cấp 2

Led5Or4.png nảy đã ok chưa mọi người...
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Capssy:

1. Cho mình xin cụ thể cái cấu hình máy của đồng chí được ko? Lỗi này là báo driver chưa được tương thích với một cái gì đó của Ps thôi mà.
    2. Ý đồng chí là muốn xem thông tin của phần mềm hay là thông tin bản quyền?
    Capssy thích bài viết này
  9. Capssy

Capssy Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner ý e là :
    1.Máy e là Dell - Core i5 -- Ram 4gb -- indivia GEFOCE ( bao nhiu e quên r... mà 2gb )... do e mới reset Win 10 nên thìu Driver của Gefoce :3... e nghĩ nó thíu cái đó
    2. E mún hỏi là e cờ rắc nv. là đã thành công chưa... lúc mới update lên thì nó báo dùng 30day...
  10. Gami

Gami Mới đăng kí

11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Capssy: Ừa bạn cứ thử cập nhật đầy đủ driver cho nó xem thế nào. Có thể dùng một trong hai phần mềm hữu dụng là DriverBooster hoặc Easy Driver Packs cho chúng nó tự download và cập nhật.

- Thứ hai nữa là như trên hình trên đó chỉ là xem thông tin về số hiệu phiên bản, những người thành lập và phát triển...

- Muốn xem chi tiết hơn về thông tin hệ thống của nó bao gồm bản quyền này nọ bạn có thể kiểm tra thông qua menu Help => System Info sau đó kéo xuống tìm Serial number sẽ hiển thị dãy serial là có bản quyền. Tuy nhiên nếu nó báo dùng thử 30 ngày thì cứ kệ nó. 1 là nó sau khi hết 30 ngày nó sẽ không đòi nữa. Và 2 là nếu như sau 30 ngày dùng thử kia nó vẫn đòi mua trong khi ta đã cờ rắc thì ta có thể ngắt kết nối mạng và các ứng dụng có liên quan tới Adobe đang chạy ngầm trong Task Manager rồi tiến hành cờ rắc lại theo cách trên #1 mình đã hướng dẫn.
    hunglong19 thích bài viết này
  12. hoctapnd

hoctapnd Mới đăng kí

Bác thớt cho em hỏi chút. Giờ em mới cài Photoshop CC 2015 cho Mac. Bác có thể cho em xin link từng bản cập nhật để em update lần lượt được không. Vì em nghe nói Update lần lượt đỡ bị lỗi hơn update bản cuối luôn.

Bác cho em xin ý kiến trợ giúp để em lên một lượt luôn ạ.

Em cài mới 100% từ đầu luôn ạ.

Chân thành cảm ơn sự giúp đỡ của bác!
  13. hungpts

hungpts Mới đăng kí

Bạn Dù kun giúp mình update với mình làm không được, update xong vẫn là bản ptscc 2015.0.0[​IMG]
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/3/16
  14. tuongvan1992

tuongvan1992 Thành viên cấp 1

Các bác ơi cho mình xin link cờ rắc của Mac với :(
  15. Đỗ Hoài Namm

Đỗ Hoài Namm Mới đăng kí

Down bản cập nhật này chỗ nào v các bác
  16. hunglong19

hunglong19 Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner e cập nhật nó mất cờ rắc, e cập nhật từ cái creative cloud , trong seri number nó ghi là tryout h làm sao cờ rắc lại được ạ
  17. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

18. hunglong19

hunglong19 Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner em ngắt kết nối internet đi sau đó dùng Universal Adobe Patcher cờ rắc lại rồi
    trong pts cc 2015 ghi là 29 day left in trial
    trong seri number ghi là tryout
    trong creative cloud ghi là buy
    như vậy là được hay chưa ạ? e ko biết đăng ảnh @@
  19. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bạn có cờ rắc đúng vào file amtlib.dll của nó không? Nên thêm mã vào file host để tránh bị phát hiện.

20. hunglong19

hunglong19 Mới đăng kí

đúng file đó mà, còn host thì em thêm vào từ lâu rồi ạ. h có phải gỡ pts ra rồi cài lại ko ạ

Ủng hộ diễn đàn