Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Update] - Photoshop CC 2015 v16.2 (11/30/2015)

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hồng Sơn, 2/12/15.

Lượt xem: 94,159

1. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bạn xóa mã trong file host đó đi rồi cờ rắc lại mình xem thử. À quên là nên dọn dẹp registry trước đã.
  2. banh.duc

banh.duc Thành viên cấp 1

Bạn Dù Kun cho mình hỏi. Đây là bộ cài mới của CC 2015.1.2 à? hay chỉ là file update thôi?
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đây chỉ là patch update thôi không phải bản cài đặt.
  4. vothinhungngoc

vothinhungngoc Mới đăng kí

Anh Dù Kun VietDesigner cho em hỏi (em dân nghiệp dư nên câu hỏi có hơi ngố):
    Máy em là dell core i3 ram 4g, máy em cài cả AI CS6 với PS cc2015 mà em thấy PS cc2015 chạy chậm hơn so với lúc trước em dùng PS CS6. Em có nên quay lại dùng PS CS6 không ạ? Hai bản này có khác nhau lắm không anh? Em cảm ơn anh ạ!
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

vothinhungngoc: Máy của bạn chip tên gì? Có card rời hỗ trợ không? Việc các phiên bản đời sau này của Photoshop tất nhiên là sẽ khá ngốn tài nguyên bộ nhớ của máy tính vì nó bổ sung nhiều tính năng vượt trội hơn so với các phiên bản cũ của nó. Nên tất nhiên sẽ khác nhiều rồi.

- Nếu có card rời ta nên dùng nó vào việc hỗ trợ cho Ps CC 2015 thì sẽ rất tốt.
    vothinhungngoc thích bài viết này
  6. hunglong19

hunglong19 Mới đăng kí

e bị mất cờ rắc nên gỡ ps ra bằng revo unistall pro, e cũng ko để ý cứ delete yes các thứ h chẳng hiểu sao mà nó gỡ luân cả thằng light room vs ai, h cài lại bằng file cũ thì nó ntn là sao ạ ai giúp e với
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

hunglong19: Chưa gỡ sạch vì có thể còn file rác của bản cài đặt. Dùng CCleaner dọn registry rồi khỏi động lại máy.
  8. Banana_512

Banana_512 Thành viên cấp 1

Sau 1 ngày nghiên cứu, bây giờ mình biết cách khắc phục lỗi khi cài bản update rồi. Các bạn dùng Tool của Adobe xóa sạch phần mềm đang muốn update, cài lại nó(bản down ở ngoài, k phải mới nhất), sau khi cài lại đừng Run nha!
    Vô sửa file Hosts.
    Sau đó cho chạy update(bản mới nhất luôn 16.1) chạy, nó báo update successfully cái mới lo cờ rắc, dùng cách cờ rắc = X-force để điền request code. Xong nếu nó có hỏi 30 ngày trial thì dùng Patcher là xong, k báo nữa. Hurrayyyyyyyyyyy!:-H
    Hồng Sơn thích bài viết này
  9. ruaxalo

ruaxalo Mới đăng kí

admin cho em hỏi lúc chỉnh màu cấm công cụ bằng fim tắt thí dụ như ctrl + m keo suống góc fai lem ra ngoài tí là nó tự đông văng vào bên trong lại. pts cs6 va cc 2014 thi kéo len ra ngoài điều bt. xin ad huong dan em cach lam ko bi tinh trang tren
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

ruaxalo: Bạn gõ chữ như vậy thì ai hiểu bạn nói gì?
  11. ruaxalo

ruaxalo Mới đăng kí

ban co face ko
  12. ruaxalo

ruaxalo Mới đăng kí

13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bạn nói rõ và đúng chính tả đi. Nói như vậy lại kèm cái hình trống trơ mình không thể giúp được đâu.
  14. Ashitaka LX

Ashitaka LX Mới đăng kí

Cho em hỏi ai có đã gặp lỗi này chưa?
  15. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ashitaka LX: Bạn import video vào Photoshop và gặp lỗi này. Nó bị thiếu dynamic link. Tìm
    Dynamic Link Media Server về cài đặt. Mình không biết bản của bạn là bản bao nhiêu và hệ 32 hay 64bit.
    Ashitaka LX thích bài viết này
  16. Ashitaka LX

Ashitaka LX Mới đăng kí

Hồng Sơn thích bài viết này
  17. copcon94

copcon94 Mới đăng kí

anh ơi em đã chạy file Universal Adobe Patcher 1.5 rồi nhưng trong cửa sổ welcome của pts vẫn hiện như thế này thì đã cờ rắc được chưa vậy ak! :(([​IMG][/IMG] pmjVU6K.png [/IMG]
  18. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái này là do lúc cài đặt xong mình bật nó lên rồi mới tắt đi cờ rắc thành ra nó nhận nhầm đấy. Để kiểm tra xem phiên bản của bạn có thật sự đã cờ rắc được chưa bạn tìm tới menu Help > System info. Tại bảng thông số kỹ thuật phần cứng của phần mềm tìm hai dòng License Type và Serial number xem hai dòng này có hiển thị là Tryout Version không.
    - Nếu hiển tryout version tức là chưa cờ rắc thành công. Còn nó hiển thị số bản quyền và giấy phép tức là đã cờ rắc và mặc cho cái thông báo hạn sử dụng trên Start space kia.
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/6/16
  19. Đinh Thu Hương

Đinh Thu Hương Mới đăng kí

Bản nào mới hơn ạ
    wW3ICa7.jpg 5P3CrLH.png
  20. Đinh Thu Hương

Đinh Thu Hương Mới đăng kí

- Cho hỏi đây là bản Full hay bản Port ạ

Ủng hộ diễn đàn