Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Tình hình là ảnh trên forum đang bị lỗi không xem được, các bạn click vào đây để xem hướng dẫn cách xem ảnh nhé! BQT đang cố gắng khắc phục vấn đề này, mong các bạn thông cảm.
    Loại bỏ thông báo

V.Creative - Cộng đồng đồ họa lớn nhất việt nam

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi ILovePhotoshop, 1/11/16.

Lượt xem: 2,036

1. ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Chào các bạn, mình là Nguyên, hiện tại mình đang quản lý Group Viet Creative Community
    Chi tiết: www.facebook.com/groups/CongDongDoHoaLonNhatVN

Group lập ra với tiêu chí là sân chơi của những Ae Đồ họa, cùng chung chí hướng, chung mục tiêu có cơ hội giao lưu học hỏi lẫn nhau qua những buổi workshop chia sẽ như thế này, để cũng cố thêm kiến thức, thêm nhiều bạn bè trong nghề để có thể hỗ trợ nhau được tốt hơn.
    Vừa qua, 30/10, cộng đồng V.Creative có tổ chức 1 buổi Workshop cho 2 khu vực Hà Nội Và Hồ Chí Minh để chia sẽ về Logo, các vấn đề về bộ nhận dạng thương hiệu và 1 số kỹ thuật xoay quanh vấn đề in ấn đang được rất nhiều bạn trẻ quan tâm.
    Ngoài các vấn đề về logo,in ấn xoay quanh thiết kế, sắp tới, group sẽ có những buổi workshop như chia sẽ về Photo, website hay là buổi workshop ngoại khóa về tham quan xưởng in lớn tại HCM này nọ. Hy vọng sẽ nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn, để group luôn hoàn thiện và ngày càng bổ ích cho tất cả mọi người.

Sau đây là 1 vài thông tin và hình ảnh tóm tắt lại buổi Workshop ở HCM và HN do bạn Duy team Pixeland đại diện group tổ chức ở HN , anh em cùng xem qua nhé :D, dự kiến tiếp theo sẽ là Đà Nẵng, anh em nào ở ĐN thì chuẩn bị tinh thần đi nhé.

Xin trân trọng cảm ơn các vị khách mời, các nhà tài trợ đã đến úng hộ và chia sẻ rất nhiệt tình với các thành viên trong cộng đồng V.Creative
    Cũng xin cảm ơn các đơn vị đồng hành và tài trợ và khách mời đã tổ chức ra 1 buổi workshop về đồ họa cực kì ý nghĩa.
    Hà Nội:
    1. Pixeland: Đại diện. Anh Phạm Văn Duy - Anh Nguyễn Hữu Long.
    2. FECON ( Feconfarm): - Ông Hoàng Giang Sơn:
    3. Lớp học sáng tạo 1 idea: - Ông Nguyễn Khánh tùng
    4. Công ty CP Truyền Thông và Sự Kiện HL Media: - Anh Hưng
    5. Công ty Cổ phần Pisee Việt Nam: Ông : Nguyễn Hiệp.
    6. DEHA Creative (aka Haiphong Communication Design) Anh Vũ Anh Tú
    Sài Gòn:
    1: Cty ATP SOFTWARE,giải pháp phần mềm Marketing online : Đại diện . Anh Trần Thịnh Lâm
    2: SEXY FOREVER, nhãn hiệu thời trang đồ lót cao cấp: - Anh Dương Tường Linh
    3: INVIETNHAT.VN - Anh Nguyễn Viết Chiến
    4: MASTERMIND REALTY Dịch vụ BDS - Anh Nguyễn Thanh Tùng
    ---------------
    ** Do là buổi Workshop đầu tiên tổ chức nên có điều gì sai sót BTC mong các bạn thông cảm và sẽ hoàn thiện tốt hơn trong các buổi Workshop tiếp theo. Bước đầu còn mới nhưng mới đầu đã nhận được rất nhiều sự đóng góp từ các đơn vị quan tâm, Đặc biệt đã kêu gọi được 1 học bổng - quà tặng - in ấn - sổ ghi chú làm quà tặng - Kỷ niệm chương ... :D rất tuyệt vời phải không các bạn. Group hy vọng sẽ dần hoàn thiện mình hơn nữa để tạo ra nhiều sân chơi hay và bổ ích hơn để anh em có thể tham gia đông và nhiệt tình hơn và nhận được nhiều sự tài trợ hơn nữa từ các nhà tài trợ.

* Hiện tại BTC còn ít người nên muốn ứng cử những bạn trẻ nhiệt huyết, đam mê về design mong muốn học hỏi thêm thì ứng cử vào BTC để tổ chức cho buổi ws lần sau.

p/s: Sắp tới là dịp tết Nguyên Đán, Group mình đang có ý định thiết kế những mẫu bao lì xì mang phong cách thuần việt, người VN xài hàng VN, những mẫu mã mang đậm chất Việt Nam ( hoàng sa, biển đảo, ca dao tục ngữ...) Và Group sẽ hỗ trợ các bạn nào có ý tưởng thiết kế đó để in thành sản phẩm có thể trao tặng hoặc bán cho nhau, mang thương hiệu Design Việt tới tay người Việt được nhiều hơn, chi tiết có thể inbox mình qua Fb.com/LeThaiNguyen.DPI để trao đổi thêm nhé.

Cảm ơn mọi người, chúc mọi người luôn sống hết đam mê của mình, để đem cái đẹp đến cho đời.
    V.CREATIVE | Cộng đồng đồ họa lớn nhất Việt Nam

Hình ảnh Workshop HCM và HN ngày 30.10.2016

...THANKS...

Chỉnh sửa lần cuối: 1/11/16
    duypv2742, Hoàng PhượngBíĐỏ thích bài viết này.
  2. TrongDuc

TrongDuc Thành viên cấp 1

" Lớn nhất Việt Nam " cơ à ? :D
    duypv2742lylymeow thích bài viết này.
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Ai cũng phải có khát khao :D và đó là mục tiêu của Gr hj.
    duypv2742 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn