Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vài bức vẽ nhỏ ngày trước

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi xaxkilloxax, 2/2/13.

Lượt xem: 4,494

1. xaxkilloxax Mới đăng kí

tham gia diễn đàn đã lâu nhưng chẳng post gì cả. hôm nay lại nhớ lại mấy tấm cũ ngày trc vẽ up lên diễn đàn chia sẻ cùng mọi người
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
    sun_writerCK Gaamaru thích bài viết này.
  2. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

bác thích văn hóa Nhật phải ko ạ? em thấy nét vẽ trừu tượng kiểu phong cách Nhật Bổn quá :D
  3. xaxkilloxax

xaxkilloxax Mới đăng kí

@CK : uhm mình thích mấy bức tranh thể loại cổ điển ma quỷ của nhật lắm ^^
    mấy pic này mình vẽ cách đây 3 năm r ... toàn vẽ tay cả vì sau bao nhiêu năm cố gắng vẫn ko biết xài photoshop và các thứ na ná :v
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

phong cách quá
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Hơi giống những nét vẽ trong Inuyasha :)
  6. xaxkilloxax

xaxkilloxax Mới đăng kí

^^ thank mọi người
    nhân tiện mình hỏi -mình scan vs cả chụp lại tranh nên nền nó cứ bị trắng trắng bẩn bẩn có cách nào đơn giản giúp nó trắng sạch như tide ko các bác

Ủng hộ diễn đàn