Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vài Intro và clip làm bởi Sony Vegas.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Hoang Luxius, 23/1/13.

Lượt xem: 8,719

1. Hoang Luxius Thành viên cấp 2

Trình em gà không dám làm cao siêu...mấy bác ném nhẹ tay.
    Đây là intro mình làm bằng Sony Vegas 11, cho clip phim ngắn của nhóm mình.

Cái này là intro cho bài thuyết trình của nhóm...lâu đời rồi nên hơi sến=))

Còn nhiều nữa mà mình lười chưa up lên Youtube.

Bonus cho clip phim ngắn mình làm bởi Adobe Flash và Sony Vegas...rất rất chi là lâu rồi =)) ( Từ hồi còn chơi game Nấm lùn phiêu lưu ký )

Nhóm mình có làm vài phim ngắn rồi...mấy bác có nhã hứng hoặc dư gạch thì cmt để em liệu mà up ạ=))

...
    Lose Myself, Râu DêĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  2. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

3. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Video dưới, trận chiến căng thẳng vãi :)) 2 thằng đánh hay thế, né đòn nữa chứ >:)
  4. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

trận chiến kéo dài từ 2:55 đến 3:15 =.=", chém gió, cốt truyện, intro...... ngốn đống thời gian còn lại :)) cơ mà cái intro nhìn hoa hết cả mắt. Lâu rồi là cụ thể từ bao giờ vậy bạn, nhìn cái intro phim ngắn làm mình nhớ đến "MỐT" năm 99 :))
    Hoang Luxius thích bài viết này
  5. Hoang Luxius

Hoang Luxius Thành viên cấp 2

Từ hồi mình con chơi Maple Story tức Nấm lùn...chắc khoảng... 6 năm?
    Mấy bác thông cảm do hồi đó Adobe Flash tự mò làm nhiêu đó ngốn hết mấy ngày đấy ạ=))

Ủng hộ diễn đàn