Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vancouver ... lần đầu tiên ham hố

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi minhhphamm, 24/11/13.

Lượt xem: 2,489

1. minhhphamm Thành viên cấp 1

Hình em đú với Canon T2i 50mm f1.8

Xin tiếp thu ý kiến học hỏi :D

...
    shurikens, Tạ Minh Hảo, Min Tk15 người khác thích bài viết này.
  2. nonameyoyo

nonameyoyo Thành viên cấp 2

pic #2 giống retro nhỉ?
    Cơ mà nói chung là mình thấy đẹp>>> Pic cuối được đó, rất chi là teen luôn:like:
    nguyenlamlllminhhphamm thích bài viết này.
  3. Xì Tủn

Xì Tủn Thành viên cấp 1

nơi bạn ở view đẹp quá :like:
    minhhphamm thích bài viết này
  4. minhhphamm

minhhphamm Thành viên cấp 1

Xì Tủn mình ở trong campus đại học đó bác, nhiều lúc thấy đẹp quá mà chụp k ra dc hết đẹp, trình còi :)))
    Xì Tủn thích bài viết này
  5. Xì Tủn

Xì Tủn Thành viên cấp 1

mình thích tấm số 3 và tấm cuối nhất :like:
  6. nguyenlamlll

nguyenlamlll Thành viên cấp 2

Đẹp lắm anh :D Nhưng em chưa hiểu lắm ý của 5, không biết tác giả có hàm ý gì em chưa nghĩ ra :P em thấy các tấm còn lại tuyệt!
  7. Thế Anh 96

Thế Anh 96 Thành viên cấp 1

tấm thứ nhất em nghĩ bác không nên làm đen mờ đi phần trời 2 góc, ép cho nó ra màu xanh da trời em thấy đẹp hơn
    tấm thứ 2 phản chiếu nhìn quá ảo lòi, 1 like cho thớt
    3,4 em không có bình luận gì. Không phải fan trắng đen cho lắm ^^
    tấm thứ 5 rm không hiểu thông điệp bức ảnh là gì T_T chắc tại mẹ em quên bỏ iot vào canh :|
    tấm thứ 6 thì em bối rối thông điệp của bác. bác chụp cái cây lúc lá đổi màu nói về mùa thu hay tập trung vào sự trầm ngâm suy nghĩ của người phụ nữ đang chống tay hướng về một tương lai đẹp đẽ và tràn đầy hứa hẹn ( làm văn tí, mặc dù văn em dở tệ ) hay cả cái cây lẫn con người. Mùa thu là cái mùa mà con người ta thường trầm ngâm và suy nghĩ về những khó khăn và hứa hen trong tương lai mà ^^.
    bức thứ 7 em nghĩ màu đẹp nhưng nhìn hơi rối, nhiều lá quá :P ( chắc thớt đang nghĩ kệ mẹ nó quan tâm đéo j, thằng đéo biết thưởng thức )
    3 tấm cuối em nghĩ thím dùng cùng 1 cái present hay sao ấy. Tấm kế cuối nên để nó trong đi, thớt làm vẩn đục cái vè lung linh và huyền ảo vốn có của thành phố Vancouver xinh đẹp mất rồi ( xin nhẹ tay )
    Mà sao tấm cuối ko liên quan gì đến Vancouver gì hết vây :|

p/s: em mới học hỏi, ý kiến cá nhân của em thôi, em cũng đang cần gạch để mau lớn ^^
  8. minhhphamm

Haha thanks 2 bác, pic 5 tự nhiên nổi tự kỉ nên chụp thôi chứ thớt cũng chả hiểu :)))))))

Còn pic kế cuối là Seattle đó bác Thế Anh, hehe em chụp trên ferris wheel xuống, mà trời ảm quá nên lòng người ảm theo :))))))
  9. Thế Anh 96

Thế Anh 96 Thành viên cấp 1

Ô hô mình đang ở seattle nè. Có lập 1 cái topic chụp chot mấy tấm về Seattle đó, nhưng ko có space needle :|
  10. a0yama

a0yama Thành viên cấp 1

tấm 1 mình thấy hơi rối mătq
    thích nhất tấm 4 từ dưới lên
  11. bao binh 102

bao binh 102 Thành viên cấp 1

Nói chung là đẹp ! rất đẹp! :)
  12. minhhphamm

13. Lê Quang Đạo

Lê Quang Đạo Thành viên cấp 1

Đẹp quá, bạn có thể share tut hoặc preset không ? hoặc ít nhất là tiết lộ facebook để mình có thể xem thêm ảnh ;)
  14. huydiacatb12

huydiacatb12 Mới đăng kí

pic nào của bác cũng đẹp quá
  15. greall

greall Thành viên cấp 1

tấm thứ 6 đẹp thật, thích qá bác ợ :3
  16. minhhphamm

Lê Quang Đạo bạn vào facebook/minhhphamm nhé, mình k dc post link :(
    Chỉnh lightroom bậy bạ nên k có preset, sorry sorry :((
  17. minhhphamm

18. Swaggg

Swaggg Thành viên cấp 1

CẢnh đẹp quá *gato*
    Thích cái cuối của bác :3
  19. Gatitos

Gatitos Thành viên cấp 2

Thích phong cảnh bên đó ghê, nhất là 2 pic cây phong mùa rụng lá, đẹp quá chừng luôn :x
  20. minhhphamm

Ủng hộ diễn đàn