Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vậy là lỗi gì hả các bác ( pro nào chỉ giúp em )

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi dragon1402, 27/3/13.

Lượt xem: 2,117

1. dragon1402 Thành viên cấp 1

Em cài song cái NEAT IMAGE 7.0 vào chạy thử thì nó báo như vậy.ai bik chỉ giúp em khắc phục với.
    Thanks các pro

...
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Hơm thấy có lỗi gì cả ! :">
    Mà "cao nhân" dùng Neat Image 7.0 được mấy năm rồi vậy ha ??? ;))
  3. dragon1402

dragon1402 Thành viên cấp 1

Lát nó cứ hiện Canot read resources đó bác :((
  4. BTAhome

BTAhome Mới đăng kí

Có gì đâu, nó bảo bác load profile thôi, lên mạng tìm đầy
    Hưng Trần Văn thích bài viết này
  5. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

6. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

đó là lỗi do cài đặt ko đúng thôi. Các bạn cứ làm đúng theo hướng dẫn nhưng chú ý kĩ điều này khi chọn đường dẫn(Brown) lúc cài đặt:
    1. "Lúc đang cài đặt, cái mục có chữ Brown hiện lên đầu tiên các bạn đừng chỉnh gì hết, cứ để mặc định là .../Program/Neat Image...;
    2. Đến mục tiếp theo có hiện dòng Neat Image cũng để mặc định như vậy mà Next, tiếp đến sẽ hiện tiếp bản thông báo có dòng chữ Custom Folder, nhớ Tic vào đó, sau đó Next tiếp. Lúc này chữ Brown làm ta hiểu nhầm theo hướng dẫn xuất hiện đây, bấm Brown và chọn "....\Program\Adode\Photoshop (hay CS gì tùy bạn cài loại nào)\Plugins" .

Ủng hộ diễn đàn