Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ bằng Paint :p

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Tỏi Củ, 18/9/13.

Lượt xem: 2,749

1. Tỏi Củ Thành viên cấp 1

Cái này post cho vui thôi ạ :)) Đêm mất ngủ lôi Paint ra nghịch :)) mà thực ra thì ngoài Paint ra em chả biết vẽ bằng phần mềm gì khác cả :( mù công nghệ trầm trọng T_T mà em cũng chả biết em post vào box này có đúng không nữa :(( hy vọng không bị ban T_T
    Chúc cả nhà ngày vui vẻ ạ :D

...
    Ai Dung Nguyen, Hẻo Hóm Hĩnh, TgB1 người khác thích bài viết này.
  2. Ma Đình Thiệp

Ma Đình Thiệp Thành viên cấp 2

bạn tải paint tool sai về mà dùng ... 40MB còn muốn nữa thì AI, PTS ... của Adobe
  3. Tỏi Củ

Tỏi Củ Thành viên cấp 1

Ma Đình Thiệp : cơ bản là em không biết dùng ý bác ạ :)) đã mù công nghệ lại còn lười mầy mò nữa :))
  4. Ma Đình Thiệp

à thế thì phải chịu =)))) nếu chỉ là thích nhất thời, ko có chút đam mê thì cũng khó mà mầy mò dc
  5. Tỏi Củ

Tỏi Củ Thành viên cấp 1

Ma Đình Thiệp : Em phải cái tội chỉ thích vẽ linh tinh bằng tay :)) cũng hay mầy mò nhưng mà toàn là mầy mò làm mấy thứ bằng tay :)) công nghệ thì chịu chết vì lần nào em mò máy em không lag thì cũng phải cài lại win =)))
  6. Ma Đình Thiệp

:)) quá nhọ cho bạn.
  7. Tỏi Củ

Tỏi Củ Thành viên cấp 1

@Ma Đình Thiệp : em tự thấy mình ăn ở cũng không đến nỗi mà chẳng hiểu sao lại cứ bị chia cắt với công nghệ hiện đại mãi như vầy :'< thỉnh thoảng nhìn mọi người vọc nọ vọc kia cũng mê, nhưng mà thôi đành vui kiểu thời cổ đại bàn tay làm nên tất cả vậy :))
  8. Ma Đình Thiệp

con máy case của tớ sắm cách đây 5, giờ mình cài win7 cho nó, cài cả PTS, AI lẫn SAI mà thấy có sao đâu =)))
  9. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Vẽ bằng paint được như này thì bạn cũng đỉnh, vì vẽ paint khó hơn vẽ bằng PTS, AI, SAI nhiều :D
    Có cái lông mày hơi sát với mắt quá, trông hơi điêu thôi :')
  10. Tỏi Củ

Tỏi Củ Thành viên cấp 1

Cá Bé Nhỏ : cảm ơn bác đã khen cái đống màu bôi bôi nhoe nhoét này của em ạ :))
    Ma Đình Thiệp : thế chắc do phong thủy của em rồi bác ạ :"< từ PC cho đến laptop, đổi bao nhiêu đời, cứ cài cái gì, chạy được vài hôm chưa kịp nhớ được cả cách mở, là lại lóc cóc đi cài lại win :"<
  11. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Bác cứ tự vọc win 1 thời gian là khắc biết sử dụng máy tính. :))
    Hồi trước mình vọc cứ cỡ 1 tuần má mình đem đi cài win lại 1 lần. (Hồi đó là 2005 á) =))
    Sau 4 lần như thế thì từ đó đến giờ mình chẳng bao giờ phải mang máy ra tiệm nữa. :v :v
  12. Tỏi Củ

Tỏi Củ Thành viên cấp 1

Thành Lộc : khổ nỗi em do vía hay sao ý bác ạ :"< tự cài phần mềm gì cũng ngon ơ, win phải đi chạy nhiều quá cũng tự mày mò với cả nhờ ông anh dạy cài đc rồi, nhưng mà cứ dính đến đồ họa là máy giật không cần kích thích, sau đấy là chết không kịp sùi bọt mép luôn bác ạ T_T

Ủng hộ diễn đàn