Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ Chibi 10 triệu/ 1 tháng????

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nguyennamphong2410, 27/1/13.

Lượt xem: 4,958

1. nguyennamphong2410 Mới đăng kí

Hnay tình cờ mình đọc được bài báo về 1 bạn vẽ chibi hàn quốc 10 triệu 1 tháng mình thấy rất bất ngờ @.@ ko biết bạn đã học qua về vẽ hay biết gì về chibi chưa nhưng thực sự mình thấy k đẹp :D vẽ chibi nếu để đẹp chuyên nghiệp cũng phải mất 2-3 giờ ko thì mất nửa ngày @.@ nếu 10tr thì chắc 20p xong 1 bức quá :D như thế này k phải vẽ vì nghệ thuật mà là mục đích để kiếm tiền, mình lập topic k biết ý kiến của ae Vietdesigner thế nào nhỉ??? Mong các bác đừng ném đá :D

Link page vẽ chibi hàn quốc 10tr/1 tháng : facebook.com/Chibihanquoc4teen

Link tác giả" hot boy kiếm 10tr/1 tháng vẽ chibi hàn quốc" : facebook.com/tungzon.sadness

...
  2. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Mình chỉ thấy sau khi xem mấy bức bạn ý vẽ mình thấy tự tin hẳn ra thôi [​IMG]
    Ủa mà hàn quốc cũng có chibi hả? [​IMG]
  3. HSP

HSP Thành viên cấp 4

:-"nói như tác giả 80k 1 bức , 1 tháng 10 triệu =)) nếu dễ ăn thì chả bao h đến lượt bạn
    NỔ
  4. Mayonnaise

Mayonnaise Banned

đề nghị vds mở tiệm vẽ CHIBI HÀN QUỐC 1 tháng đủ sống tới già :3 :3
  5. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

6. nguyennamphong2410

nguyennamphong2410 Mới đăng kí

facebook.com/AntiChibiHanquoc anti thánh chibi 10tr 1 tháng :v

7. Tani Lee

Tani Lee Thành viên cấp 2

fb cá nhân của bạn này sao fb báo k có nhỉ :v
  8. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Tại giá trị đồng tiền xứ người ta cao thôi.

Ủng hộ diễn đàn