Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ chibi free, chỉ 1 comment thôi là được hì hì

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi tuấn sama, 21/5/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 7,290

1. tuấn sama Thành viên cấp 1

Trước hết các bạn cho mình xin nói đôi lời. mình mới lập page trên fb để vẽ chibi chơi cho vui, sẵn tiện tạo dịch vụ vẽ cho các bạn có nhu cầu với giá cả hợp lý. Đó là page Nghệ Thuật Dễ Thương
    Đây là demo sản phẩm của mình, mình vẽ anh rapper này chắc nhiều bạn biết, có 3 style để tham khảo, chi tiết có thể xem trên page của mình. Nếu được thì cho mình xin 1 like nhé, cảm ơn nhiều.

Ngoài 3 style trên mình còn vẽ theo đơn đặt hàng, giá cả tùy thuộc vào độ khó và mức độ yêu cầu của tấm hình. các bạn có thể xem thêm trên page hoặc xem hình demo dưới đây

Bạn khoan bấm next vội. Như tựa đề đã nói, vào thứ 7 Cn hàng tuần có nhiều thời gian mình sẽ vẽ free cho 1 số bạn, nhưng để tránh giành nhau thì mình chọn lọc ra bằng 1 trò chơi nhỏ: Ai đoán được người mình vẽ trong tấm hình là ai ( đoán stock ) thì mình sẽ vẽ free cho bạn đó. Hình cũng dễ thôi, quan trọng ai nhanh tay hơn thôi.
    Luật chơi như sau: ai comment đúng tên của người trong hình này trước sẽ thắng. người đầu tiên sẽ được vẽ ở level 2, người tiếp theo level 1 và người thứ 3 là level 1 luôn. Người nào chậm chân thì đừng lo vẫn còn đợt sau, thứ 7 CN rảnh mình lại tổ chức nữa. ai thiếu kiên nhẫn thì cứ ủng hộ mình nhé.
    vào trang để comment đáp án nhé. mình tính theo thời gian comment trong page nhé, không tính những comment đã edit. hình trong page có gợi ý đàng hoàng nhé. nếu ko ai giải đc thì mình sẽ gợi ý tiếp cho tới khi nào có người giải đc thì thôi :) have fun. hơi dài dòng, cảm ơn các bạn đã quan tâm.
    câu đố đây :
    chúc các bạn may mắn. mình chưa đủ bài để đăng link, các bạn xem sign trên hình nhé ( facebook.com/nghethuatdethuong

...
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bạn có thể gửi cho mình xin Full Size ảnh bạn vẽ cho mình được không ? ;))
    N.T.T thích bài viết này
  3. tuấn sama

tuấn sama Thành viên cấp 1

mình up lên host của fb bị resize, bạn muốn lấy tấm nào full size thì để lại địa chỉ mail mình gửi cho
    Thái Châu thích bài viết này
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Tấm Level 3 được không bạn ? :D [​IMG]
    Bạn có thể vui lòng gửi qua phongsuit@gmail.com cho mình được không.
    hoặc bạn up lên 1 host up ảnh bất kì nào cũng được.
    Ví dụ như :http://upanh.vietdesigner.net/ ^^ cái này nhanh hơn, full size ok.
  5. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Trời! Mừng quá không đọc. :))
    Dịch vụ à? :((
    Mình trả lời luôn nhé : Hancock trong phim Siêu Nhân Cái Bang.
    Hy vọng bạn giúp.

His Face :
  6. tuấn sama

Eminem gửi mail cho bạn rồi đó. check mail nhé
    thai Chau : bạn vui lòng đọc hết bài của mình dùm nhé hic hic
    EminemThái Châu thích bài viết này.
  7. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Chả biết anh này =)), hóng đáp án thôi vợi :)
  8. Thái Châu

Mình Comments bên Face bạn rồi.
  9. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Đã nhận được, cảm ơn bạn nhé! ;)
    Tự dưng được 1 tấm do mình tự nhận ;;)
  10. tuấn sama

sáng thứ 6 mình sẽ cập nhật winner trên page nhé. winner sẽ nhận được hàng vào thứ 7. have fun ^^
  11. tuấn sama

=)) fan Eminem luôn hả bác mod
    Eminem thích bài viết này
  12. Thái Châu

Mà người thắng thì gởi hình vào đâu bạn?
  13. Eminem

Eminem Cựu quản trị

tuấn sama : Chính xác luôn bác ei.
    Cho nên cứ ai vẽ Eminem là mình vơ hết vào, nhận là vẽ mình. ;;)
    tuấn sama thích bài viết này
  14. tuấn sama

Thái Châu: trên page của mình có infor đó bạn, có cả địa chỉ mail đấy. chưa công bố kết qả mà. đợi thứ 6 nhé bạn hihi.
    Eminem: mềnh cũng hâm hộ eminem lắm, nên mới lấy ảnh ra làm demo đấy :D
    Thái ChâuEminem thích bài viết này.
  15. registry1205

registry1205 Thành viên cấp 2

tuấn sama Mình trả lời trên Face bạn rồi. :)
  16. Hip095

Hip095 Thành viên cấp 2

Hancock :3
  17. Thanh ßình

Thanh ßình Thành viên cấp 1

Chịu. Chẳng biết tay này nhưng nếu thích phong cách chibi của bạn đấy. Có dịch vụ mình cũng xin đki 1 slot nhé :D
  18. thoaithoai

thoaithoai Thành viên cấp 1

19. Ngốc Siêu Cấp

Ngốc Siêu Cấp Mới đăng kí

đặt gạch hum nào lại vào :D
  20. DDec14

DDec14 Mới đăng kí

Bạn vẽ con R1 đẹp lắm :D Cơ mà mình không thích R1 cho lắm, bạn vẽ giúp mình xe Triumph Bonneville được không ? không cần người, chỉ cần xe thôi :">
Từ khóa:
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn