Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ chibi giùm e 2 tấm ảnh này được không ạ :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kenxn, 1/12/12.

Lượt xem: 3,133

1. kenxn Thành viên cấp 2

tình hình là e có mấy cái hình muốn vẽ thành chibi
    Nhưng do e vẽ xấu với tay nghề PS còn kém quá nên nhờ các bậc tiền bối làm giúp e vs ạ
    Thanks các bác trước :)
    Link ạ
    sphotos-c.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash3/542747_121866214636706_1687752772_n.jpg
    sphotos-g.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/305930_293553300745365_1432241528_n.jpg

...
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Post sai box rồi =.='
  3. kenxn

kenxn Thành viên cấp 2

E là mem mới...hix..Không biết...
    Lần đầu mod nào move giúp e :)
  4. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

Ủa, box ở đấy đúng rồi mà, cơ mà nhờ vả vẽ chibi thì ko hi vọng gì đâu,
    Tham gia diễn đàn lâu nay, thấy nhờ vả vẽ chibi thì nhiều mà ko thấy được mấy người vẽ giúp.
  5. Jun Kòi

Jun Kòi Thành viên cấp 2

Cũng phải thui , chị đang tu luyện tay nghề vẽ chibi nên cũng biết chút ít :"> chị là amateur , phải vẽ ngoài giấy rồi chụp hình đưa vào máy vẽ bằng AI với PS nên khá rắc rối :-s còn cao thủ hơn hoặc vẽ bằng wacom thì nhanh hơn nhưng muốn chăm chút cho đẹp cũng khá tốn thời gian , mà đâu phải ai cũng rãnh để vẽ free cho ng` này đến hết ng` kia đâu em :-<
    Vẽ chibi đâu giống như chỉnh sửa lại từ bức ảnh có sẵn mà là phải tự vẽ lại 1 cái hoàn toàn khác em àh :)
    demen, Tiểu ThiênCô Đơn thích bài viết này.
  6. demen

demen Thành viên cấp 2

avtar bạn tự vẽ đấy à!
    mình biết pts cơ mà lại ko có hoa tay để vẽ, thế mới cùi :D
  7. Jun Kòi

Jun Kòi Thành viên cấp 2

Àh avt của mình là do 1 thành viên trên 4rum vẽ tặng :"> Bạn có thể vào box Painting , trong đó có rất nhiều showroom để bạn tham khảo :D Mình nhớ hồi đó có bạn nào lập hẳn 1 topic vẽ chibi dzùm nữa cơ :) Chúc bạn may mắn !
  8. demen

demen Thành viên cấp 2

vâng, cám ơn bạn, để mình lượn quanh 1 vòng xem có thánh nào hiển linh giúp mình ko :x
  9. nguoi_du_muc

nguoi_du_muc Thành viên cấp 2

làm như thế này rồi vẽ lại theo là gần giống chibi rồi =)). à quên, ko phóng to cái đầu lên
  10. kenxn

kenxn Thành viên cấp 2

Cảm ơn bác với tấm hình bá đạo =))
  11. Nguyễn Trường

Nguyễn Trường Thành viên cấp 2

12. QNdesigner

QNdesigner Thành viên cấp 1

hà trề phải ko nhể

Ủng hộ diễn đàn