Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ minh họa 21 trang cartoon giá cả nên ở mức bao nhiêu ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi oceankingdom, 25/9/15.

Lượt xem: 3,875

1. oceankingdom Thành viên cấp 2

Anh em cho mình hỏi, 21 trang vẽ minh họa ( nhân vật đã có trước, vẽ lại với mẫu đó ) giá cả của nó nên là tầm nào mới là hợp lý ?

...
  2. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

Bạn hỏi khó rồi, tùy vào khả năng của bạn và bạn vẽ cái gì, chưa kể tùy vào khách hàng tiềm năng hay khách hợp tác 1 lần. Bạn bán tài năng cho ng.ta thì cứ ra giá rồi ng.ta mặc cả.
  3. oceankingdom

oceankingdom Thành viên cấp 2

Ví dụ như nét vẽ tương đương, hình ảnh tương đương con cún này nè
  4. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

tùy kích thước 1 trang, bối cảnh và độ "sáng tạo" dành cho mấy bức tranh đó (vì là vẽ theo mấu nhân vật chứ ko phải tô lại nét) và tiến độ vẽ của bạn, bạn thấy công sức bạn bao nhiêu là đáng thì cứ chào giá thôi. Mình khuyên bạn cứ chào cao 1 chút vì vẽ kiểu này mà gặp khách "khó" là sửa lên sửa xuống cho mà xem :)
    oceankingdom thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn